Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO na Mkakati wa kuuza nyumba za wateja kulipia madeni

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by Lambardi, Aug 15, 2012.

  1. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,548
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Wadau naleta kwenu hiyo sheria ambayo Tanesco wameitunga ya kuuza mali na nyumba za wateja wenye madeni......sidhani kama ni sawa na kama inaendana na katiba ya nchi!na vipi kama anaedaiwa ni mpangaji tu?hii sio sheria dhalimu na kukurupuka kama wale SSRA?
     
  2. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Huyo Badra Masoud alikuwa "AMELEWA" swaumu. Hakuna sheria/kitu kama hicho.

    Kama kweli kipo aanze kuuza IKULU ya SMZ maana Zanzibar ndiyo mdaiwa namba moja SUGU. Akishamaliza akauze majengo wa Wizara ya ULINZI na JKT, akimaliza aende Majengo ya Wizara ya mambo ya NDANI. Akiwamaliza hao amfuate mama mchungaji Rwakatale auze St Marys zake, halafu ndiyo atugeukie sisi Wateja wadogo wadogo na tu-jumba twetu.

    Huyo Badra Masoud anaongea kitu ambacho anajua kutoka moyoni hakitekelezeki! Sijui amefunga nini kuja kutulaghai Watanzania tena mbele ya Luninga!
     
  3. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Waweke pia Mkakati na Utaratibu wa KULIPA vifaa vyetu vinavyopata hitilafu ama kuungua kutokana na Umeme wao wa Waka-Zima-Waka-Zima-Waka-Zima...!!!
     
  4. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Duh! Watu kwa kukurupuka bwana!
     
  5. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Waiuze St Mary's kwanza
     
  6. Gedeli

    Gedeli JF Gold Member

    #6
    Aug 15, 2012
    Joined: Mar 16, 2012
    Messages: 415
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    deni halifungi mtu usipolipa unapekwa mahakamani. mahakama ikijilizisha kuwa hutaki kulipa au umeshindwa ndipo faida kwa broke court wanapoanza kunufaika
     
  7. Lokissa

    Lokissa JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 6,981
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    hakuna taasisi au idara inaweza kuuza nyumba ya mtu kufidia deni bila kuwa na kibali cha mahakama
    wanajidanganya kwani kama nyumba haikuwekwa dhamana kati yake na Tanesco wataiuzaje nyumba?
    ni usingizi wa mchana.
     
  8. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2012
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wanavyo ng'ang'ania hizo hela utadhani zinakwenda kweli kusaidia wananchi wa kawaida,kumbe ni miradi ya watu,ovyo sana.Tulipe halafu wakale,si ndio.Tutafikishana mbali.
     
  9. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe acha kukufuru, hizo shule za dini zinamilikiwa na mtakatifu.
     
  10. Bandabichi

    Bandabichi JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2012
    Joined: Jun 3, 2012
    Messages: 230
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aende akauze VIFARU VYA JWTZ tuone kwa sababu .JWTZ ndo wadaiwa sugu pamoja na wizara yao ya ulinzi ndo aje auze nyumba zetu.
     
  11. Tuyuku

    Tuyuku JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,676
    Likes Received: 931
    Trophy Points: 280
    Civil Procedure Code chini ya Order XXXV. Nashangaa wameitafsiri vibaya. Inawaruhusu kufungua Summary Suit na siyo kuuza mali za wadeni. Ndo maana Malawi wanatuchemsha viongozi wetu hawajui kutafsiri sheria.
     
  12. f

    filonos JF-Expert Member

    #12
    Aug 16, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    anacho sema nisawa msilaumu lakini kama hiyo shelia ipo basi waikosea na wakigusa kwenda MAHAKAMANI mwisho wakesi wao ndio watakao shidwa na watalipa Fidia labda wawaomee huko MBAGARA na TANDALE waanze waone matokeo hata kama kesi ya madai haiwi ivyo inakuwaje uendelee kumpa umeme mtu ambae hajakulipa eti ili uuze nyumba yake ajaribu waone kama Tanesco ndio atafilisika kwa madeni hiyo ilikua TZ ya zamani watu mebadilika wasitafute kesi
     
  13. T

    Tuliwonda Senior Member

    #13
    Aug 16, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    umeme wa waka-zima-waka-zima! ha ha ha ha ha hii kali.
     
Loading...