Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco na Manispa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by shabbirmoawalla, Sep 9, 2008.

  1. s

    shabbirmoawalla New Member

    #1
    Sep 9, 2008
    Joined: Sep 9, 2008
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ndugu zanguni habari za saa hizi
    Mimi na duku duku langu na kilio kwamba tunaibiwa mamilioni na hawa jamaa wa Tanesco,EWURA na sasa wameungia hawa Manispaa.
    ETi sasa wanatufanya tulipe TAA ZA BARABARANI inayowaka sehemu kadha za DSM.
    Mwananchi hebu angalia vizuri hili ankara yako ya LUKU.Utaona unakatiwa kodi nyingi bila wewe kujua au kutaka,kuna VAT,halafu wakaleta EWURA na sasa kiujanja wameleta MUNUCIPAL TAX.Je hii ndiyo nini? Vipi wabunge wamelipita hilo? Naomba maoni yenu na ushauri wenu
    Ahsanteni
     
Loading...