Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco na huduma za kitapeli

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by haki na usawa, Apr 2, 2012.

  1. h

    haki na usawa JF-Expert Member

    #1
    Apr 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 477
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Naomba kuwaasa Tanesco kuleni haraka kwani dawa yaja
    Angalieni TTCL nguzo ilikuwa ikidondoka wanakusema na hawairudishi mapema
    Leo wanacholeta wananchi wanakikataa kwanini hamuoni?
    Je mwasubiri muambiwe nini? Gharama za kuunganisha juu na hata mtu akilipa mbona hamfungi hizo waya?
    Je mwaona watu wote mazuzu hadi watoe kitu kidogo?
    Je mna ubavu wa kuhimili ushindani kama shirika lingine likianza kazi?
    Je hamjui kuwa watu wengi wamechoshwa na wanataka watu wengine wa kutoa umeme?
    Kaeni mkijua kuwa mtadondokea pua siku itakapofika? na kwasasa kuweni miungu watu na hata mkiamua kuzima mchana kutwa zimeni lakini dawa yenu iko jikoni. Naomba mlale sana na msiamke maana nanyi mmelewa fedha haramu za wanyong'e na mnaelea katika damu zao.
    "HAKUNA CHA MKURUGENZI WALA SECRETARY WOTE LENU MOJA NYONYENI SANA DAWA YAJA NA WENGINE MTAKUFA KWA PRESA ANDIKENI WOSIA MAPEMA"kwani hamtaamini atakapopatikana mbadala wenu na nyie kukosa watu na hakika waya zetu zitauzwa kutundikia nguo na kujengea.
     
  2. I

    Ichimuisebu Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawana maana kabisa.
     
  3. k

    kanana New Member

    #3
    Apr 16, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yaani ndugu yangu ukiongelea Tanesco unaongelea serikali,hii ni kampuni yetu watanzania wote,inauwawa kama kampuni na viwanda vingine vilivyouliwa. Wanasubiri kuibinafsisha ili watanzania tukawe vibarua kwenye mali zetu wenyewe.
     
  4. Tanzania Mpya

    Tanzania Mpya JF-Expert Member

    #4
    Apr 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 244
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Tanesco wanakera sana na Serikali ipo nyuma yao. Umeme tunalipa lkn haupo, sasa hivi hapa niko home na umeme ulishakatwa masaa kibao yaliyopita. Ngoja wachine walete umeme wao feki wataona tutakavyowahama.
     
Loading...