Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco na ewura wandaa congamano kiingilio 2ooooo du!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by 3squere, Oct 6, 2012.

  1. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #1
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    kweli tanzania nayo ni moja ya majabu saba ya dunia kwa mara ya kwanza tanesco na ewura wana kongamano pale mlimani city na watu wakwenda kutoa maoni wanatakiwa kulipia laki mbili na ni siku moja tu¤
     
  2. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #2
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 558
    Trophy Points: 280
    Ndio Hvyo wameweka kudiscourage watu!! Chezea tz wewe? Unafikiri kapuku mwenye njaa atakwenda?
     
  3. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #3
    Oct 6, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwanini wasitumie zile wanazowalipia Ma Director GYM kucover hizo cost?Elimu kwa umma si ipo kwenye bajeti?au kwao elimu kwa umma ni wao kusafiri?:A S embarassed:
     
  4. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #4
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tanzania ni nchi inayostahili kuingizwa kwenye maajabu saba ya dunia kulingana na vigezo vifuatavyo

    1.Ni nchi ya kwanza barani afrika ambayo rais wake hajui umaskini wa nchi yake unasababishwa na nini
    2.Ni nchi ya kwanza barani afrika kuuza nembo ya taifa lake (twiga) pamoja na urefu wake
    3.Ni nchi inayoendeshwa kisanii zaidi barani afrika ukizingatia;a) Haimiliki ndege hata moja lakini ina viwanja na watumishi rukuki (b) Haina kiwanda hata kimoja lakini mali ghafi kibao kama korosho, kahawa, pamba nk.(c) Mashirika ya umma hakuna lililopo moja ndo mbwembwe kama hizo sasa, dahhhhh wino umeishaaaaaa!!!!!!!!!
     
  5. w

    wa hapahapa JF-Expert Member

    #5
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 22, 2012
    Messages: 4,615
    Likes Received: 912
    Trophy Points: 280
    hiyo ni harambee au kongamano ??! ni aibu kwa shirika kama hilo kufanya kongamano lenye kiingilio kikubwa
    pasipo kufanya maendeleo yatakayo onekana ...

    wana jf hivi hili kampuni lipo miaka mingi linafanya biashara na wananchi lakini halina tija hata kidogo
    hamna uboreshaji wowote wenye kuleta maendeleo, ndio kwanza wanazidi kuwaibia wananchi kwa kuchonga mikataba
    mibovu Mfano wa Iptl na Dowans... tena leo wanataka kuchukua fedha za watu kwa kigezo cha kutoa maoni..
    sasa hayo maoni watu wanalipia ..... alafu ile gharama ya service charge ni pamoja kugharamia activity kama hizo

    mimi naamini ikipigwa kura ya kutoamini utendaji wa kampuni hili... 80% ya wateja watasema hawana imani na kampuni na viongozi wake.
     
  6. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #6
    Oct 6, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    kwakuwa serikali imeamua kutugawa katika madaraja cum matabaka ya utu, sasa kunakizazi kisichojua thamani ya pesa. Tazama thamani ya fedha in my own interpretation: tsh 200، 000 ni sawa na:
    1. Air time anyopewa board member wa tanesco kwa wiki moja.

    2. Ni sawa na mshahara wa mwalimu wa mwezi mmoja ( x 1. 3).

    3. Extraduty aloowance ya wiki moja kwa afisa wa ewura anapotembelea vituo vya mafuta vilivyopo kwenye kata moja.

    Kama wangejua thamani ya pesa yetu wasingeenda kukodi ukumbi wa mamilioni huku wakiwa na majumba kibao hapa jijini. Its sad kuwa serikali nayo haioni dosari yoyote juu ya hili.
     
  7. I

    Isaiah 54 Member

    #7
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 28, 2012
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani juzi nilisema huu mtandao sasa unakusanya na kutumia wale wanofikiria kutumia masaburi, kwa Uzi huu imedhihirishwa unwell huu. Ewura hawana kitu kama hiyo na hata Tanesco hawajapeleka barua ewura maombi ya kitu Kama hicho. Kwa lifupi huu ni upumbavu mtupu nothing!
     
  8. fugees

    fugees JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2012
    Messages: 1,794
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nazani ewura wanakupa na lita mia mbili na tanesco wanakuingizia umeme bure yaani bila garama yeyote ile au kukupa luku za miezi saba la sivyo hawata kuwa sirious.
     
  9. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,655
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kamkuki ivi wale wanyama na ndege ile kamati teule sijui wamefikia wapi?ivi wale twiga ndo basi tena.
    wanakimbia vivuli vyao
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. 3squere

    3squere JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 2, 2011
    Messages: 929
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    híi habari nmeipata kuptia radio one
     
  11. Kamkuki

    Kamkuki JF-Expert Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 1,055
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    mkuu sio swala la kuuliza, hii ndio Tanzania bana ............. tunawe tu
     
  12. Kimbori

    Kimbori JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 2,426
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Dahh! Mungu wangu! Je nafasi yangu katika Taifa hili ni pipi?? Maskini hana haki....
     
Loading...