Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco mwanza hawakumwelewa Ngeleja.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mjeledi, Sep 9, 2011.

  1. mjeledi

    mjeledi Member

    #1
    Sep 9, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kabla ya kauli ya Ngeleja kuhusu kupungua Kwa mgawo wa umeme,wakazi wa bwiru tulikuwa twatendewa haki sana.
    Ila baada tu ya kauli ya ngeleja makali ya mgawo yamezidi na sasa twapata umeme kwa usiku kuanzia saa 4 na kuzimwa saa 12 asubuhi.
    Mathalani,jana umeme umekatwa saa 12 na ukarudi saa 9 mchana,baada ya nusu saa wakaukata tena na kuurudisha saa 4:30 usiku.na ilipofika saa 12 asubuhi wamekata tena.
    Hapa najiuliza tatizo ni mgawo au sisi watu wa bwiru tumewakosea nini Tanesco.
    Tendeni haki tafadhali.
    Na wewe Ngeleja hebu acha kutoa kauli za matumaini wakati ndio mnazidisha makali ya mgawo.
     
Loading...