Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO msitake tuwatukanie wazazi wenu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Jun 22, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    Umeme umekatika tangu jana hadi leo haukjarudi, hamjatupa sababu wala kututahadharisha, mnatutafuta nini wakati tusha lipa luku zenu?
     
  2. JS

    JS JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bora wewe nyumbani kwako mie tokea jpili si mchana si usiku si jioni hakuna umeme wanarudisha unakaa hata nusu saa haufiki wanakata tena nyambaff zao kila siku mimi nakuja kazini nguo hazijanyooshwa pasi nyie Tanesco nyie waone sura zenu zilivyo mbaya mtoage hata matangazo basi kusema kuna mgao ili tufahamu lakini mnakata umeme mnavyojisikia....wallah leo lazima niwatembelee hapo mnieleze kinachoendelea
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    ******* kweli TANESCO
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Jun 22, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,443
    Trophy Points: 280
    wanaudhi, wanastahili kila tusi chini ya mbingu.
     
  5. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #5
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Acheni kulalamika tuu, kama vp kesho tuandamane kupinga utendaji wa tanesco.
     
  6. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #6
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,760
    Likes Received: 4,507
    Trophy Points: 280
    Asubuhi ya leo bara bara ya Mandelanimekutana na magari matatu ya wale wajinga waliofundishwa kupiga bila sababu ili mradi waweke wapumbavu wengine madarakani (FFU) sijui walikuwa wanaelekea wapi? nikajua labda watu wamenaza kuandamana kwa sababu ya umeme, upuuzi mtupu, shen...............zao kabisa
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Tanesco ituombe radhi. Mi nyumbani kwani silipi luku, nililipa laki yangu siku nyingiiiiii, ninachofanya ni kukununua umeme wa buku mbili wa kuzugia
     
  8. D

    DURACEF JF-Expert Member

    #8
    Jun 22, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 229
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hii ndio tz halafu asubuhi na wao wanaamka wanaaga majumbani wanaenda kazini,wapi badra masoud we..........
     
  9. Sungurampole

    Sungurampole JF-Expert Member

    #9
    Jun 22, 2011
    Joined: Nov 17, 2007
    Messages: 988
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Tatizo haliko kwao TANESCO liko kwa waliowaweka na kuwapa kiburi.
    Ole wao wananchi wakichoka kuvumilia
     
  10. Mess

    Mess JF-Expert Member

    #10
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 2, 2009
    Messages: 666
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Yaani umeme sisi tunapata nadhani masaa matatu kwa masaa 24 yaani siku moja. Inaboa sana ndugu zangu hakuna tangazo wala nini inauma sana.
     
  11. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #11
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 182
    Trophy Points: 160
    Hizi kauli haziwezi kwisha ni sawa na kelele za chura hazimzuii Punda kunywa maji...hawa SENGENESCO kuna haja ya kuwavulia gamba si kusema sema maneno tu ...tuanze na main root ya problem kisha hizi zingine automatically zitakuwa rectified ...
     
  12. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #12
    Jun 22, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    leo nimekuja ofisini bila kunyoosha nguo! Tumekosa umeme toka saa 11 asubuhi mpaka leo hii bado haujarudi!! pumbav zao Tanesco
     
  13. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #13
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Hivi hawa Symbion wamekuja Tz kufanya nini...... mbona kabla hawajaja mambo yalikuwa afadhali??? yaani ni tabu tupu...
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    Kweli wanatukera mkuu,twende nao taratibu watatupatia tu umeme.
     
  15. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #15
    Jun 22, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Symbion hawajatoa 10% ukiona hivyo!!
     
  16. R

    Rweye JF-Expert Member

    #16
    Jun 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,746
    Likes Received: 1,315
    Trophy Points: 280
    Wanalambwa nyu.... nini hawa TAA ZIMA,muhimu hapa ni vitendo watanzania tuingie barabarani,huu ndo muda wa kutiana adabu,kama vipi BAVICHA watuongoze tuzame road
     
  17. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #17
    Jun 22, 2011
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Yaani kwa kweli wanakera hawa p********** zao kabisa kwetu j2 alfajiri wamekata kutwa nzima hakuna umeme ukarudishwa jioni saa 12 ilipofika saa 2 usiku wakakata tena hadi 5:30 usiku alfajiri ya ya j3 saa 12 kasorobo wakakata tena hadi jana jioni saa 12 ukawaka robosaa ukakatika uarudi saa 5:30 ukawaka nusu saa uakkatika tena hadi sasa. Hivi kwanini wasiseme tu kuwa ni mgao watu wajue moja. nimejaribu kudadisi kwa wafanyakazi wao wanadai eti mabwawa hayana maji kumekauka sasa najiuliza zile mvua zilizonyesha mabwawa hayakujaa maji????

    haya mateso yataisha lini, umeme hakuna,gesi ya kupikia iko juu,mkaa ndio usiongee mafuta ya taa ndio kabisa watu wataishije jamani hii serikali yetu haya ndio "MAISHA BORA KWA KILA MTANZANIA au BORA MAISHA KWA KILA MTANZANIA?????"
     
  18. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #18
    Jun 22, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mkuu umekereka kama mimi, nafikiri kuna haja ya kuchukua hatua juu ya hili. ili kuepuka hizi lawama naona Tanesco inabidi watangaze ratiba mpya ya mgao kuliko kufanya kimya kimya kama wanavyofanya hivi sasa.
     
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Jun 22, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,346
    Likes Received: 3,154
    Trophy Points: 280
    daaah mi ndo nishasahau matumizi ya taa, wanarudisha wakati nimelala na kukata kabla sijaamka. ila afadhali tu jumapili mchana hawakati ndo muda wa kunyoosha vivazi vyote
     
  20. JS

    JS JF-Expert Member

    #20
    Jun 22, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Daah nimependa hiyo hapo Easy si mchezo
     
Loading...