Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco mnakeraaa..!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Bambanza jr., Oct 19, 2011.

  1. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wanajf habari zenu? Leo nimerudi toka kwenye mishughuliko tangu saa11jioni, ninashangazwa hasa na kinachofanywa na shirika la umeme, linakata umeme na kurudisha ghafla hii ni mara ya sita! Nipo maeneo ya mbez, jamani Tanesco mnamsikiliza nani? Mnakera bhana
     
  2. M

    Mozzila Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dodoma huku wameshachukuwa chao bora Tanesco wajichimbie kaburi lao wenyewe wasisubiri nguvu ya umma..
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Huwa sielewi kitengo cha mawasiliano kinafanya nini? Kwa nini hawatoe taarifa (hata kama ni mbaya) tujue nini kinaendelea? Siku hizi kuna twitter, facebook, jamiiforums, michuzi blogs n.k Lakini wanashindwa kutoa habari? Umeme unakatika kila baada ya dakika 20 sijui ni kitu gani hasa wanafanya hawa!
     
  4. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,838
    Likes Received: 2,012
    Trophy Points: 280
    labda kuna jamaa ndo wanamuelekeza hivo kaona kamchezo ati
     
  5. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Sie huku tulipo ndo hatari kabsaaa yan tangu jana asbh mpk sasa ni saa 48 lakn tumepata umeme haizidi robo saa..
    Sijasubmit research chapter one sababu ya umeme..supervisor itabidi aelewe tu!
     
  6. mamaWILLE

    mamaWILLE Senior Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 149
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hapa igunga ulikatwa saa 11 jioni ukarudi saa moja na nusu then wameukata tena kama nusu saa limepita. Daa
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hapa Dodoma ni mchezo kama huo pia, kila baada ya dakika kadhaa wanakata na kurudisha ghafula.
     
  8. kansije

    kansije Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 16, 2010
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tanesco go to hell
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    uchaguz umeisha!wenye umeme wameubeba!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    si yule jamaa wa Richmond katema mkwara leo kule MONDULI, so jamaa wa tanesco wanatukumbusha alichotufanyia tusijesahau na kumuona ni muungwana hahahahaha
     
  11. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Kweli hapa Dodoma ucku huu ni KERO yani saa nne hii kasoro umeme umekatika na kurudi zaidi ya mara sita
     
  12. M

    Museven JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    sasa mm ninavyoandika wamekata mara 13 nahesabu! Niko Kahama, aisee yaani wananitia bumbuwazi. Ni kama katoto fulani hivi kanachezea main switch huko power house. Sitaki kuamini kama ni watu wazima wanatufanyia haya. Bora wakate jumla kuliko kukatakata hivi!
     
  13. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    duh! Kumbe hawa tanesco wanafanya ujinga sehemu zote mi nilidhani ni huku Mwanza kumbe wanatwanga kotekote.... waache ujinga aisee..
     
  14. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Sitamani hata kulisikia hili jina. Linanikera sana.
     
  15. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wanawaogopa zitto na january tu!
     
  16. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    makao makuu ya chama na serikal?
     
  17. R

    Rweye JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,721
    Likes Received: 1,292
    Trophy Points: 280
    Hapa Tabora nako ni operesheni kata mpaka tunapata wazimu...ndo umerudi saa hivi
     
  18. Bambanza jr.

    Bambanza jr. JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 356
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    naogopa ban na wanajf ningem2kana huyu mp*:-*zi wa kimeru anadai dowans n' magamba baadae, leo ni mikwara tu na kujikomba kwa kiranja wa kaya...!
     
Loading...