Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco mna ugomvi na Lowasa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Mjenda Chilo, Aug 3, 2012.

  1. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Nikimsikiliza waziri wa A. mashariki akiwasilisha budget yake mara akakaribishwa mkiti wa mambo ya nje ulinzi na usalama atoe maoni ya kamati mara ex ngeleja wakafanya vitu vyao. Kimsingi nilikuwa nimejipanga kusikiliza na hatimae kutathmini level of confidence kati ya mahasimu hawa wawili, actualy nilipenda kumsikia bosi wa Membe na Sita. Ah umeme umerudi na anaewasilisha si EL, sijui nani huyu. Najiuliza El hayupo kwenye kamati hii tena au bado jamaa anaendeleza usmart wake ili asiwe easly compared?
     
Loading...