Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco mmetusahau umeme buguruni siku ya 3

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by gango2, Sep 22, 2011.

  1. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,017
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    Leo ni siku ya 3 tangu umeme ukatike Maeneo haya ya BUGURUNI, sasa tumeshindwa kuelewa Kuna Hitilafu, au Mgao siku tatu tatu au wamejisahau kuturudishia.
     
  2. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    na sisi wa ( sipataji) pia wametusahau mana wiki ya pili hii mambo safi haukatiki labda kwa dakika chac he tu. poleni burner.
     
  3. Kiwi

    Kiwi JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2011
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 936
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Yakiitishwa maandamano kuna watu watasema kuna chama fulani kinataka kuharibu 'amani' yetu. Poleni sana, lakini serikali iko kwenye likizo ndefu mpaka 2015.
     
Loading...