Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO: Mipango lukuki, Umeme hakuna

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Kimbunga, May 24, 2011.

  1. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #1
    May 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    WanaJF, nimemsikiliza Msemaji wa TANESCO, Bi. Badra Masoud akihojiwa na mtangazaji wa TBC1 Bwana Marin Hassan Marin kwenye kipindi cha Jambo Tanzania asubuhi hii.

    Nimeshangaa kumsikia akielezea mipango lukuki mara tutazalisha megawatt 100, mara megawatt 200, mara megawatt 60:

    Kila mara ni mipango ya megawatt tu mbona hakuna umeme?

    Watanzania tunataka umeme siyo mipango ya kilowatt wala megawatt ambayo haitoi tija tangia imeanza kutajwa na Waziri Ngeleja pamoja na TANESCO.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    May 24, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Ukitaka kufanya siku yako iwe njema msikilize JK mwenyewe anavyomudu KUSOMA MAKARATASI yaliyoandikwa idadi ya MIRADI na Location itakakojengwa!..hakika utafurahi hata kama ulikuwa na ugomvi na jirani, mnayamaliza!
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    May 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Jamani jamani TANESCO!! Yaani nilikuwa namweangalia Badra akitoa mipango ya TANESCO jinsi ya kumaliza tatizo la umeme na muda huohuo umeme umekatika hapa nilipo kwa kuwa mgawo ni wa kutisha na battery ya ka laptop kangu ni mbovu, naondoka niende kuwinda tu basi. Kero imekuwa kero
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Ndugu watanganyika wenzangu balaa la giza tororo limeongezeka,jana mitambo ya kuzalisha umeme songas imezimwa mpaka alhamisi! Natamani kuhamia nji ingine hii imeuzwa ooooh
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    May 24, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    ndio wapi huku?
     
  6. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #6
    May 24, 2011
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mipango wanayopanga inaendana kabisa na akili zao, hizo nafasi walizonazo ndani ya shirika sidhani kama walipewa kwa sababu wanaziweza ama ni kwa sababu ya vyeti vyao (nadhani hawa waliajiriwa kwa sababu ya vyeti na si nn wanaweza kulifanyia shirika na umma wa watz), mtz kama mm sihitaji kujua hizo logistics za megawat shenzi nn nn, nachotaka mm ni kuona kwangu na mshine ya kusaga na kukoboa kunawaka, kama akili na uwezo wa kufanya kazi/kuchukua maamuzi jenzi zingekuwa ni nguo nadhani viongozi wa tanesco wangebaki uchi wakibakiza mikono yao tu kusitiri maungo yao ya uzazi
     
  7. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #7
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Upo nchi gani? Maana Mh. January Makamba na Zitto Kabwe wamepiga marufuku mgao wa umeme!
     
  8. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #8
    May 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Kimbunga,

    Takwimu zake anaongelea Megawatt siyo Kilowatt..

    Anywayz, KASUMBA ya ahadi ndiyo inayoendesha kila jambo ndani ya Serikali ya Jakaya Mrisho Kikwete - Kila jambo ni ahadi, ahadi, ahadi - strange!
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    nasoma kwa gazeti hapaaa,nipo hiii hii ya magamba
     
  10. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #10
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    kiraracha aisee
     
  11. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #11
    May 24, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    The same week DOWANS is sold is the same week SONGAS shuts down its generators....what a coincidence
     
  12. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #12
    May 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,913
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    mie sijaona umeme toka nilipoamka jana mpka ninapochangia hapa
    ukipata nji ya kwenda usiniacha dearest ..................makamba anashangaa kwa nini kuna mgao
    ama kweli tutaishi kimjini mjini
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    May 24, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    wamezima kweli dakiki tano zilizopita nimekatiza hapo songas kimyaaa kama kaburini! This country bwana mambo hayaendi kimpangilio why?
     
  14. BLUE BALAA

    BLUE BALAA JF-Expert Member

    #14
    May 24, 2011
    Joined: Nov 30, 2010
    Messages: 898
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    I also picked this, ndo nasubiri tukodishiwe tena hiyo mitambo ya dowans
     
  15. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #15
    May 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Mkuu mimi sijui kutofautisha kilowatt na megawatt!! Ahsante kwa ilimu yako. Pamoja na hayo mipango yao ni mingi mno ila hakuna umeme ila mara ni tunategemea kuzalisha megawatt 100 mara megawatt 500, n.k, n.k lakini kila mara ni giza giza giza sijui hizo watt ziko wapi na zita materialize lini. Naona TANESCO hawajui walifanyalo. Siku hizi ndg. Ngeleja ameacha kabisa kuongelea hizo megawatt kwa kuwa huenda naye akazomewa kwa kuwaongopea watz kila uchao!!
     
  16. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #16
    May 24, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,358
    Likes Received: 1,043
    Trophy Points: 280
    Mkuu kweli haka ka coincidence ni ka ajabu!! Mafisadi ni watu wa ajabu na hatari wanaweza kuwa wametega ili mitambo ikodishwe manake giza linatisha na hao wanunuzi wapya wanajifanya kushangaa kwamba kuna mitambo ambayo inaweza kuzalisha umeme lakini haitumiwi na nchi iko gizani!! Gia nzito hiyo
     
  17. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #17
    May 24, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Maskini
    mgao
    ushakua
    sehemu ya
    maisha ye2
     
  18. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #18
    May 25, 2011
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    unaweza kuua mtu ukifikilia ili suala
     
  19. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #19
    May 25, 2011
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Viongozi wa Tz wanaweza majungu, fitina, kuwaandama wapenda maendeleo, kuhusu maendeleo ya mwananchi sahau......
     
Loading...