Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO Mikocheni hovyo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by TOWASHI, Apr 30, 2012.

  1. T

    TOWASHI JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Nov 30, 2011
    Messages: 279
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Nimekuja kulipia bili yangu hapa TANESCO Mikocheni. Sehemu ya malipo yuko bibi yetu ndo anatoa huduma.
    Kimsingi kwa umri wake,lazima atakuwa amestaafu na yuko kwa mkataba. She is damn slow! Niko kwa zaidi ya saa moja kwenye foleni.
    Meneja, hebu weka mtu mwenye damu changa. Tupoteze muda kwenye foleni za magari na hata kwenye kulipa tena?
     
Loading...