Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO: mgawo wa umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kaka', Apr 19, 2011.

  1. Kaka'

    Kaka' JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 584
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hivi mgao wa umeme umeisha au unaendelea..? Manake hapo siku za nyuma kulikuwa hakuna mgao. lakini sasa naona hali inazid kuwa mbaya na unakatwa bila mpangilio ili hali mvua zinaendelea kunyesha mpaka mafuriko. Inakuwaje hili...?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    samahan mkuu unaishi maeneo gn! Pole sana n
     
  3. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #3
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    hata jana maeneo ya buguruni kulikuwa na mgao,toka sa 12 jioni mpaka watu wanalala ulikuwa haujarudi.
     
  4. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    tunaomba wadau wa tanesco watupe update kwanini inarudi story ya mtera wakati mvua zinanyesha?
     
  5. J

    John W. Mlacha Verified User

    #5
    Apr 19, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 3,492
    Likes Received: 509
    Trophy Points: 280
    tunapewa adhabu
     
  6. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #6
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hata huku kwetu wamekata tangu asubuh.
     
  7. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Hamiemi Mikocheni, kwa vile Mtukufu Rais ana nyumba pale makutano ya Mt. Migombani na Chato, huwa umeme haukatiki pale!
     
  8. M

    Mr.Mak JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2011
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    huku nako wanakata maaka hapa ofisini mara nyingi naona generator ndilo linafanya kazi.hata pale kwa mpemba tunapogonga menu mara nyingi unakuta joto kwa kwenda mbele
     
  9. N

    Nanu JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Yaani kwa sasa hawana mpangilio wowote, wanakata umeme tu bila taarifa wala sorry. Nathubutu kusema tatizo la umeme sio maji peke yake nadhani kuna mambo mengi zaidi. Sasa watuambie kunani?
     
  10. MduduWashawasha

    MduduWashawasha JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 1,397
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 180
    kuna maeneo wanahamisha nguzo kupisha ujenzi wa barabara.Mfano ni wakati wa kuanzia Mwenge kwenda Tegeta ,Bunju..na pia kipande kati ya Mbezi Beach-Goba-na Kimara
     
  11. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    Kaka uko Mikocheni gani hiyo, sisi tupo uswazi mitaa ya CCM, hata kuwe na mgao wiki nzima kweyu shwari...
     
  12. S

    SUWI JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2011
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jana nilijiuliza hili swali baada ya kufika hm nikaambiwa mchana kutwa kulikuwa umeme hakuna.. Hata juzi pia.. wiki jana yote kulikuwa na kitu kama mgao ingawa tanesco hawajatujulisha wateja wao.
    Hivi bwawa lina upungufu wa maji tena??????
     
  13. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #13
    Apr 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Viwanja vipo tuje kununua na kujenga?kodi vp imepoa?Tutakuja.
     
  14. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #14
    Apr 19, 2011
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huku Arusha je?
     
  15. UPOPO

    UPOPO JF-Expert Member

    #15
    Apr 19, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 1,031
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Nahisi ndio Janja ya kupitisha kiulaini
    Zabuni ya kuzalisha umeme kwa majenereta
    Nchi hii watu wajanja sana!yetu macho
     
Loading...