Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco, mgao kimya kimya?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mr. Miela, Mar 16, 2010.

  1. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2010
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Wandugu, Nahisi kuna mgao unaoendelea Tanesco kwani huku Arusha ikifika saa moja jioni matatizo! Je kwa vile Tanesco ni damudamu na CCM wanaogopa wakitangaza kipindi hiki kura hazitatosha? Vipi mitambo iliyowashwa kwa kodi zetu? Chama cha walaji kina msaada kwetu?
     
  2. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2010
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Huku mwananyamala kwa msisiri ndio balaa.Umeme unakatika siku nzima ,unawaka jioni kwa lisaa moja ,unakatika tena mpaka saa nne.
    Na siku wakiamua kuuwasha unakuwa mdogo sana.
    Wanaogopa wakitangaza utaathiri kura za 2010.Lakini nadhani kuna mgao wa umeme halafu mkali kwelikweli.
     
  3. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #3
    Mar 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Ni Kweli kuna "mini-mgao" na TANESCO waliniambia kuwa wangeweza kuto ratiba jana hili kuweka mambo bayana! Sikuambiwa unatokana na nini, lakini uchaguzi unapokaribia kuna hujuma nyingi ufanyika ili hela ya kampeni ipatikane!
     
  4. K

    Kituko JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,961
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    mgao upo nchi zima jana Tabata iloikuwa ni noma
     
  5. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2010
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sure!!!Arusha sasa ni wiki ya pili,unakatika saa 1 jioni na kurudiswa saa 4....Na nahisi ni maeneo mengi ya mji wa Ausha...

    Tuambiwe ili tujiandae na huo mgao.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    huyu twiga mnyonge keshajichokea nadhani hata wafanyakazi wenyewe wa tanesco wanapokea tu mshahara lkn hawajui ni nini kampuni yao inafanya
     
  7. Loner

    Loner JF-Expert Member

    #7
    Mar 17, 2010
    Joined: Mar 12, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgao kama kawaida hapa Arusha na hata ratiba wametoa lakini wala hata hawa fuati siku na muda wa kukata umeme...
     
  8. L

    Lukwangule Senior Member

    #8
    Mar 17, 2010
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 150
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgao umethibitishwa na wenyewe
     
Loading...