Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco magamba matupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by bandubandu, Aug 23, 2011.

  1. b

    bandubandu Member

    #1
    Aug 23, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 89
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hawa watu wanashangaza sana yaani toka jioni niliprudi nyumbani wamekata na kurudisha umeme si chini ya mara nne.
     
  2. G

    Ginner JF-Expert Member

    #2
    Aug 23, 2011
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 1,041
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    Bora kwenu wanakata na kuurudisha walau mnauwezo wa kucharge sim...wakazi wategeta hatuna umeme tangu jumatatu jion...wakaurudisha saa sita usiku wa jumanne na kuukata saa nane usiku huo huo....mpaka sasa inaingia jumatano bado hatuoni dalili ya kuwapo kwa umeme
     
Loading...