Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco Luku itakuwa offline kwa siku kumi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kang, Mar 7, 2009.

  1. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kuna mtu ameniambia watu wanakimbilia kununua LUKU kwa kuwa system ya tanesco itakuwa offline hadi tarehe 16 kuanzia leo. Hii ni kwa ajili ya matengenezo ya system yao.

    Kuna ukweli kwenye hii habari?
     
  2. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Wameshaanza kutuonjesha Dowans mara hii???????? lol!!!!!!
     
  3. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #3
    Mar 7, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Hivi Hili Shirika halina back Up System? siku zote limekalia Ufisadi tu? Haliwezi hata kuwa Na back up system ina maana Wanashindwa kuwa na Mitambo ya Kisasa Server Za maana ili waeweze kuwa na Access kila kona ya nchi kama mfano wa ATM Mashine Mbona Leo Viji benki Uchwara vina Afford kuwa Na mitandao Kama Hiyo Wao Wanashindwa Wanachoweza ni ufisadi Wa IPTL <Net Group Solution,Richie Man Monduli Na Dowans> Nimesikitika Kukuta Foleni Zenye Mistari Mirefu Mno katika vituo vya Mafuta vilipo viji ofisi vya kuuzia LUKU aibu
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Mar 7, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Huyo ndio Rashid ameanza kutukomoa na muungwana antabasamu tu!! Anaogopa akimfukuza waislamu watamwambia unaona anamfukuza muislamu mwenzie; katika kuendesha mambo ya nchi hakuna udini wala undugu; Nyerere alimfukuza kazi mdogo wake Joseph alipokuwa RC Mwanza!!
     
  5. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #5
    Mar 7, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    Mar 7, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,055
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa ni aibu kutokuwa na redundancy server na system...ina maana zikifa ndio mchezo kwisha..hawa wana utani wajua hawa...sasa wanatukomoa kwa maana sio maana yake heri wangetupa option kuwa kwa kipindi hicho unaweza kwenda neg balance system zikirejea watakata pesa zao kwanza kwenye luku ya mwanzo utayonunua.wanatukomoa???poa tu ila tutaongea hatutakaa kimya...tena kizazi hiki kinajua haki yake
     
  7. Susuviri

    Susuviri JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2009
    Joined: Oct 6, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Hata mi naona kama hakuna maelezo ya maana kwa nini system nzima iwe offline. Wengine tumeshawahi kuona system overhaul katika mashirika makubwa na haiwezekani eti kazi zote zinasimama kwa siku 10, maximum ni time za uciku maybe siku moja kuanzia saa 2 uck hadi saa 1 asubuhi. Lakini si siku 10 mfululizo. Hii ni hatua ya Dr Idris thumbing his nose at us!
    Alafu mbona hawajatoa taarifa wiki moja kabla? Kwa nini iwe kama rumours tu, mtu unasikia through word of mouth, official information inakuja 12 hours before deadline. Hatuko serious! Hii ni ishara ya kutukomoa, eti Dr Idris is flexing his muscles?! Ngoja aone wananchi watakapoamua kuflex their muscles itakuwaje!
     
  8. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #8
    Mar 7, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hili shirika lina ukiritimba..ligawanyike..ktk mashirika matatu (3 in One)..uzalishaji, usambazaji na uuzaji!

    Actually hii ya kuuza umeme wangecontract out kwa watu makini TANESCO wangekusanya over 80% ya mapato! Nina wasi2 kuwa mikoani pesa nyingi haikusanywi watu wanatumia tu umeme kwa kujiunganishia bure tu! Kuna watu Moshi na Arushi Vijijini kwa miaka mingi hawalipi au hulipa tu % ndogo sana ..wao huwakatia tu posho ndogo jamaa wa TANESCO!

    Taabu sasa wenyewe wanfanya kila kitu..ndo mawzo mgando hayo!
     
  9. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa umenena mkuu lakini sio kazi ndogo hii check ofgem wa uk wanavyoangaika to get competition into the grid and selling part of the network even though supply ya umeme huku ulaya sio issue..issue infrastructure za kusambaza na kuconnect na EU. Barriers for the new comers into these grids ambazo incumbents wameshikiria ndo tatizo lao kubwa..sisi tanzania tatizo letu lipo kwenye kwenye stage zoote (supply, transmission and selling). Yani kama nilvyowahi kutoa maoni mwanzo tukileta a competition regulator from EU aje bongo anaweza kuonekana racist kwa matusi atakayoyasema kuusu tunavyoendesha institution zetu ...TANZANIA TATIZO SIO TANESCO TATIZO ni SERIKALI KUTOK KUWA NA POLICY zAMAANA KWENYE UENDESHAJI WA KILA INSTITUTION. LEO TANESCO KESHO NSSF KESHO KUTWA TTCL etc etc etc ..WOTE WAMEOZA!! inasikitisha na kutuvunja moyo wa kurudi home :-(
     
  10. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    This couldn't come at the worst possible time, too bad to customers, politicians, Tanesco na hata government.

    CLASSIC EXAMPLE OF WHERE WE PUT OUR EFFORTS AS THE GOVERNMENT; RELI MAUTIUTI, UMEME IN THE MORTUARY, BANDARI IKO PSYCHIATRIC WARD, AFYA IMEPARALYSE KUANZIA SHINGONI KWENDA CHINI, AIR TANZANIA IMESHAOSHWA IKO MAKABURINI TUNAZIKA, MAJI NDIO USISEME... SIJUI SIJUI SIJUI

    ANYWAY, NGOJA TUPATE VITAMBULISHO VYA URAIA LABDA VITASAIDIA KUWATAMBUA WAGENI WANAMENG'ENYA ARDHI YETU
     
Loading...