Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO kuwapanga foleni watu wazima hivi kama wanasubiri uji wa chekechea ni sawa kweli?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Aug 31, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    JAMANI KAMA WANASUBIRI UJI WA MTOTO NAMWONA NDUGUYANGU ABDULAHIM MASKINI KWELI TANESCO HAMNA ADABU JAMANI EMBU JIANGALIEN WAPI TATIZO MKISHINDWA EMBU ACHIEN OFISI WANAUME WAAFANYE KAZI

    [​IMG]
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,000
    Likes Received: 5,132
    Trophy Points: 280
    Luku imezingua :bange:
     
  3. Dio

    Dio JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 1,277
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Vipi lakini network inapatikana sasa?
     
  4. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    piga simu kwa mwanamke anajiita babra akupe kiswanglish chake you know because of yaani ni shida sanaa ila mafundi soon wanarekebisha so msiwe na haraka slow but sure aisee kuna wasanii serikalini mpaka waanawake nilijua wakina naniii tu
     
  5. u

    ureni JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 936
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Huyo jamaa hana undugu na rostam kweli manake wanafanana.
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    Mi mwenyewe najiuliza ga ningejua mzazi wa rostam ningemuuliza hili maana unaweza teseka kukaa kwenye luku kumbe ukutakiwa kukaa kwenye folen kama rostam
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Tumelalamika kuhusu mgao tukazoea wakatuletea mgao wa mafuta nao tumezoea na sasa ni mgao wa unit za umeme je tz yetu inakoelekea ndipo tunakotarajia?vijana ni wakati wenu sasa play ur part kulikomboa taifa letu
     
  8. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #8
    Aug 31, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,405
    Likes Received: 914
    Trophy Points: 280
    Ujinga wa koboko kwa nini waliamua kutufungia hizo mita zao za kipumbavu?yaani unaenda asubuhi kununua umeme unarudi jioni,halafu na sisi tunakubaliana nao tu kwa upuuzi wanaotufanyia,kwani zile mita za awali zilikuwa na matatizo gani?WANACHOFANYA KOBOKO NI DILI ZA WANA CCM AKINA ROST HAMU KWANI NANI HAJUI?
     
  9. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #9
    Sep 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    ccm inatushikisha adabu, siku yao yaja tu.
     
Loading...