Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco kuongeza bei ya umeme

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by hagg, Sep 20, 2011.

  1. h

    hagg Member

    #1
    Sep 20, 2011
    Joined: Jun 12, 2011
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau nimesikia Tanesco wako mipangoni kuongeza bei ya umeme. Kinachonisikitisha sio bei tu bali hata ratiba ya ukataji umeme haieleweki.Pili hi serikali imekua kama shule ya chekeckea mheshimiwa waziri nishati alisema makali ya mgao yatapungua kumbe ni uongo mtupu wanakata mpaka wanapitiliza sikuhizi. Tuliokua mkutanoni mlimani city ya 50yrs construction (engineers, architect, qs na wadau) mkuu wa nchi alitoa direct order ratiba ya mgao wa umeme iwekwe wazi na idara husika kwa wananchi pia nalo halijatekelezwa. Sasa mi nimekua na maswali mengi kuliko majibu hebu nifafanulieni kwa hoja.
     
  2. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #2
    Sep 20, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 574
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Bei ya umeme inataka kupandishwa kufidia hasara ya dowans au kutumia mafuta na gesi ambazo bei zake ziko juu? Na ongezeko hilo ni la kudumu hata mungu akatujalia mvua ya baraka hydro system ikarudi kawaida? Nimejiuliza haya maswali mimi binafsi sina jibu. Tumechoka na uongo wa waziri wa nishati eti mgao utapungua hadi mwisho wa august kumbe ndio umezidi sasa. Mtu hajijui akae kazini au aikimbie nyumba sababu ya mgao wa umeme. Nadhani ni bora kieleweke kitu na sio kuengezewa bei kwa ajili ya kufidia hasara ya uzembe wa wahusika feki.
     
  3. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #3
    Sep 20, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    symbion na agreko ndiyo chanzo cha kupandishwa bei ya umeme.
     
Loading...