Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco kunani tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mphamvu, Nov 26, 2011.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Jamani nisaidieni mawazo huku mikocheni a jana kulikuwa na umeme wa mafungu.baadhi tulilala gizani .leo tukatoa taarifa wakasema watafanyia kazi,saa |2 ukawaka kwa dk |5 ndio mpaka nimapotuma tread hii
     
  2. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #2
    Nov 27, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,719
    Likes Received: 1,847
    Trophy Points: 280
    Sio hiyo tu,
    Kwa wanaonunua umeme wa luku kwa kupitia kadi leo siku ya pili mtandao haufanyi kazi!!
     
Loading...