Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco kuna nini tuambiwe ukweli

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by jino kwa jino, Dec 21, 2010.

  1. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Siku ya leo maeneo mengi ya jiji wamekata umeme
    jana wametangaza bei mpya kuongezeka kuanzia january au wanatafuta fedha za fidia ya dowans!!!!!!!!

    Hatuwezi pata mpinzania wa tanesco kama ilivyokuwa kwa ttcl? Kuondokana na hii kero ya ngeleja na wenzie!!!!!!!!!!!!!! Siku hizi hakuna tena shida ya mawasiliano ya simu
     
  2. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Naipenda nchi yangu ila siwapendi watendaji wa nchi hii, daima hawakosi visingizio.
    TANESCO TANESCO TANESCO...Hivi hakuna kampuni zingine ambazo zaweza kupewa kibali cha kuendesha huduma hii muhimu kwa nchi ya NISHATI?
    Hali hii ni mpaka lini?
     
Loading...