Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco kuna mgao wa kimya kimya au nini?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by chuku, Jun 10, 2009.

  1. c

    chuku Member

    #1
    Jun 10, 2009
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF.
    Binafusi sijaele nini kinaendelea huko Tanesco kwa sababu umeme umekuwa ukikatwa sana hasa nyakati za jioni lakini hatuja ambiwa kama kuna mgao au la..na kama ni Mgao inamaana Maji yamepungua tena Mtera,au kulikoni hebu nisaidieni.
     
  2. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2009
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,288
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Asavali LUKU isitutese
     
  3. Mr. Miela

    Mr. Miela JF-Expert Member

    #3
    Jun 10, 2009
    Joined: Aug 2, 2007
    Messages: 240
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hawa jamaa hawategemei mapato yatokanayo na mauzo ya umeme kuendesha shughuli zao! wangekua wanategemea sales wangeheshimu kila dakika ambayo mteja ameshindwa kutumia umeme waliouzalisha! si umesikia wamepeleka bakuli ili wapewe mgao kipindi hiki cha kuigawa keki kwa matishio kuwa tutaingia gizani?

    najiuliza ni giza lipi hilo wakati moshi wa mshumaa unatuletea mafua tulio wengi! @,<:>~*/&%>>;...! zao
     
Loading...