Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco kuandamana

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by kingtuma, Oct 21, 2011.

  1. k

    kingtuma Member

    #1
    Oct 21, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 88
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jf kwa mujibu wa taarifa ya habari ITV wafanyakazi wa tanesco watangaza maandamano nchi nzima kupinga malipo ya DOWANS je ni uzalendo umefika
     
  2. Architect E.M

    Architect E.M JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 785
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 45
    nimefurahishwa sana na uthubutu huu wa wafanyakazi wa tanesco ,, japokua mimi sio mfanyakazo wa tanesco, lakini siku ya maandamano, naahidi kua pamoja nao bega kwa bega,,
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Hii ni janja yao, kimsingi serikali imegundua harakati ndizo zinazoupa upinzani nguvu, hivyo ili kupunguza nguvu ya upinzani kile ambacho kinataka kufanywa na upinzani kinapokwa ili upinzani utakapokuja kujifanya wanataka kufanya inakuwa ni kama marudio na hoja inakosa mashiko. Tanesco kuandamana ni changa la macho,
     
  4. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Sidhani kama serikali wanahusika. Hv umewasahau wafanyakazi wa Tanesco kwa upraisings za ukweli? Plz consult ur library, sasa hapa serikali ikae chonjo kumbuka umeme ni ishu bongo na ikiwa wafanyakazi wa umeme ndo wanagoma hapo pagumu. Tuombe kwa mungu jamani ya wenzetu tuyaone aljazeera tu! Ila sio ishu waandamane tu kwani kitu gani bunge limeshinda itakuwa wao! Haya tuone! Mwenye lake moyoni aseme!
     
  5. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kama ni kweli basi ukombozi unanukia ktk hii THE FORGOTTEN COUNTRY! God Bless Tanzania!
     
  6. Bondpost

    Bondpost JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2011
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 1,680
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    uliza uambiwe. Ila tusifikie huko, we are smarter than that bandugu.
     
  7. k

    kipakaMwitu Senior Member

    #7
    Oct 21, 2011
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 159
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    una akili? Kwan tanesco wote ni serikali? Kwa taarifa tanesco wapiganaji!
     
  8. M

    Milindi JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2011
    Joined: Mar 3, 2009
    Messages: 801
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Hongera sana tuico tanesco huu ni wakati wa vyama vyote rafiki wa tuico kuunga mkono azimio hili na kuitisha maandamano haraka na kuonyesha nguvu za wafanyakazi
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Oct 22, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa! Weka alama za nyakati twafadhali! Ndio uzalendo ume2fika na ndiyo maana tunasoma alama za nyakati1
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Waangalie wasitupe mhemko, tukahemka km ilivyokuwa TUCTA then mnaahirisha kuandamana..! Tanesco wakifanikiwa kuandamana hata km 2 tu watakuwa wameamsha spirit flani hv ya uthubutu! U CAN DO IT TANESCO.....!
     
  11. nzitunga

    nzitunga Senior Member

    #11
    Oct 22, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    NITAKUWA PAMOJA NAO! Hakuna Malipo kwa kikundi cha wahuni. NEVER.
    Na mikataba yote ya TANESCO iangaliwe upya, JK timiza ahadi yako ya tokea 2005 ya kupitia mikataba upya! Ukifanya hilo kwa dhati tutakusamehe!!?
     
  12. Mwanajamii

    Mwanajamii JF-Expert Member

    #12
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 5, 2008
    Messages: 7,082
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Big-up, maandamano siyo suluhisho, wanaweza kufanya hivyo kwa nia njema, lakini mataifa ya magharibi yanavyomezea mate matukio kama hayo ili malengo yao yatimie hasa ukizingatia kuwa tayari yana vibaraka wao katika nchi zetu. Tuombe mungu sana manake hisia mbaya zimeshapandikzwa miongozi mwa baadhi ya watu wetu , hivyo wanaweza kuunganishia humo ikawa nuksi
     
  13. Cha Moto

    Cha Moto JF-Expert Member

    #13
    Oct 22, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 946
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Go go Tanesko
     
  14. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #14
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    Hebu nieleze, Taaa nesi co anaandmana kupinga Dooo wan zi asilipwe au anaandamana kupinga taaa nesi co asimlipe dooo wan zi?, kuna jambo linahitaji clarification hapa; kumbuka kuwa mkataba wa awali ulikuwa kati ya tanesco na Dowans(hata kama ulishinikizwa na siasa), lakini mzogo umukuwa mkubwa zaidi bada ya siasa kuingilia na kufuta mkataba-si tanesco aliyevunja mkataba. Kwa hiyo aliyevunja mkattaba alipe gharama na mikataba yote aliyofanywa kisiasa ivunjwe ili isiendelee kuiumiza Tanesco.
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,162
    Likes Received: 5,701
    Trophy Points: 280
    watafukuzwa au kuhamishwa ?
     
  16. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #16
    Oct 22, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Tanesco wazinguaji tu. Wanazuga kwakuwa wameona kila mtu anapinga, mbona walikaa kimya mda mrefu kama kweli inawauma kuwalipa dowans. Napata mashaka juu ya utashi wao.
     
  17. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #17
    Oct 22, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 354
    Trophy Points: 180
    Kwa bongo kuamini maandamano yoyote hadi niwaone barabarani vinginevyo tunadanganyana tu!
     
  18. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #18
    Oct 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nawaunga mkono wafanyakazi wa TANESCO kwa kutangaza maandamano nchi nzima dhidi ya malipo hewa ya DOWANS!

    Tunakumbuka sana maandamano ya wafanyakazi hao mwaka 2002 kupinga serikali kuingizwa kwa kampuni ya kitaperi ya NET GROUP SOLUTION (Pty). Mh. Mkapa alisimama kidete ktk sakata hili na hatimaye matapeli hawa waliingia ubia na TANESCO. Walichofanya wahuni hawa kila mtu anakumbuka. Tuko nyuma yenu wafanyakazi wa TANESCO!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Oct 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Waandamane lakini wahakikishe tunapata umeme kama kawaida
     
  20. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #20
    Oct 22, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,710
    Likes Received: 1,841
    Trophy Points: 280
    Nami ingawa sio mfanyakazi wa Tanesco, lakini nitakua nao kama Muandamaji Mualikwa
     
Loading...