Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO kuagiza mitambo ya Solar

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tobycow, Aug 2, 2011.

  1. tobycow

    tobycow Senior Member

    #1
    Aug 2, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shirika la kusambaza umeme hapa nchini Tanesco limekuja na mbinu mpya ya kukabiliana na kina kidogo cha maji ya bwawa la mtera baada ya kutoa mkakati mpya kabisa wa kuagiza mitambo ya kisasa kabisa ya kutengeneza umeme kwa kutumia mionzi ya jua.
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Aug 2, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    walikuwa wapi siku zote hawa wazushi? nahisi hata hizi zitakuwa porojo tuu au utasikia megawati 10 tuu aaargh tumechoshwa na ubabaishaji
     
  3. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #3
    Aug 2, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    The people who refused to think! wanatakiwa waje na something serious ..tuna kila ki2 upotevu wa mipesa kibao kila siku kwa miradi ya kijingajinga as if hakuna anayeweza kufikiria aaah! rubish :)
     
  4. pcman

    pcman JF-Expert Member

    #4
    Aug 2, 2011
    Joined: Oct 9, 2008
    Messages: 712
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    mradi wasije wakakurupuka tu.Je kuna nchi yeyote imefanikiwa kwa staili ya umeme wa sola?.
     
  5. Emanuel Makofia

    Emanuel Makofia JF-Expert Member

    #5
    Aug 2, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 3,817
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    zimetushinda za kwenye traffic lights
    ni kuendeshea maisha???

    naanza kunusa kaharufu ka 10%
     
  6. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #6
    Aug 2, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Kama mipango yao ni kama hii kitu hapo juu basi afadhali ila kama ni issue ya kuleta 2mw basi huenda itafaa wakipeleka nguvu zao pengine au Serikali ishushe bei za solar na kutoa ruzuku ili watu waweke solar kwenye nyumba zao
     
  7. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #7
    Aug 2, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 180
    source plz....
     
  8. y

    yegomwamba Member

    #8
    Aug 2, 2011
    Joined: Dec 31, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kama mipango yao ni kama hii kitu hapo juu basi afadhali ila kama ni issue ya kuleta 2mw basi huenda itafaa wakipeleka nguvu zao pengine au Serikali ishushe bei za solar na kutoa ruzuku ili watu waweke solar kwenye nyumba zao


    Voice of Reason naunga mkono hoja,big up
     
Loading...