Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO Kinondoni North kitengo cha mita rushwa tupu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kiumbe duni, Jan 11, 2012.

  1. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #1
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa walio katika kitengo cha mita za Luku
    wanaendekeza rushwa ile mbaya. Kama wewe ni mteja mpya
    unaesubiri kufungiwa mita, au mteja ambaye ulishafungiwa
    mita ikakorofisha na umesharipoti unasubiri kubadilishiwa
    ni lazima cha moto mkione. Ukifuatilia wanakuambia mita ni
    chache na kuna wateja wengi sana wanasubiri kufungiwa
    umeme, na wengine wameshasubiri zaidi miezi sita. Lakini
    ukitoa kitu kidogo huchukui hata siku 3 unapata umeme.
     
  2. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #2
    Jan 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Maisha Magumu...
     
  3. T

    Teko Senior Member

    #3
    Jan 11, 2012
    Joined: Jul 3, 2010
    Messages: 189
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kiumbeduni,mimi mwenyewe shahidi wa hilo ulilosema.kwa maana yamenitokea mimi mwenyewe !!!!!!!
    !
     
  4. K

    Kiumbe duni Senior Member

    #4
    Jan 11, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana mkuu
     
Loading...