Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO Kinondoni mnatia aibu...Mh. Mdee tusaidie watu wako

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mafinga kwetu, Oct 19, 2011.

  1. m

    mafinga kwetu Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni takribani siku nane hivi maeneo ya lufungira/mlalakuwa hatuna umeme...tumejalibu kufuatilia kwa nini hawashughurikia wanasema eti transformer imehalibika....wanachofanya wanapita kwenye nyumba za mtaani wanakusanya kwa wale wenye pesa wanawahamisha line...

    Kwa uchunguzi tuliofanya tumegundua wanachelewesha kusolve tatizo ili waendelee kuvuna pesa.....................customer care tukipiga miyeyusho...
    Mh Mdee nadhani ni wewe pekeee unaweza kutusaidia kuepukana na kero za hawa mafisadi...Thanx
     
  2. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kuna jamaa amenieleza pia kuwa huko kwao Tegeta kuna tabia imeibuka siku hizi umeme unakatwa usiku wa manane na kurudishwa alfajiri kana kwamba labda unazimwa ili kuruhusu uhalifu ufanyike.
     
Loading...