Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO kimewaka, jenereta lalipuka Ubungo!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by PSI Factor, Jul 10, 2011.

  1. PSI Factor

    PSI Factor Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu nipo hapa Ubungo na mashine moja imelipuka ghafla umeme ukakata kote. Nahisi tutaambiwa nchi itaingia gizani rasmi
     
  2. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nchi iliokuwa kwenye giza inaingiaje gizani tena?
     
  3. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,956
    Likes Received: 9,520
    Trophy Points: 280
    Bongo tambarare! IPTL, Symbion, Sijui na mazagazaga gani mengine lakini bado tu umeme ni wa shida!!!!! Mwaka wa 20 sasa! Halafu yule Kikwete anasema eti kukosekana umeme nchini ni kwa kudra za Mwenyezi Mungu!!!!
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,105
    Likes Received: 5,676
    Trophy Points: 280
    hongera tanesco
     
  5. S

    SOKON 1 JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 1,040
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Yaani mpaka uku dodoma giza dah.
     
  6. AirTanzania

    AirTanzania JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 907
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Hivi na wewe umekosa Kazi ya kufanya mpaka umsikilize Huyo Kiliza, Muongo na Mnafiki *&%$#%%%$ Nchi ishamshinda Huyu. nguvu ya Umma inahitajuka kumtoa huyu Pumbavu
     
  7. Kitila Mkumbo

    Kitila Mkumbo Verified User

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 25, 2006
    Messages: 3,344
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Kwa kweli Leo kama ni ngumi TANESCO wametupiga kwenye mboni. It was simply more than an embarrassment to the whole nation!
     
  8. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mmmh ni wapi basi. Umeme upo? Du nchi nzima gizani
     
  9. M

    Mfwalamanyambi JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 18, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Na Morogoro saa 2.00 usiku
     
  10. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,521
    Likes Received: 302
    Trophy Points: 180
    Hivi bado kuna watu wanaofikiri kuwa serikali hii ina uwezo wa kumwajibisha mtendaji yoyote kwa kosa lake?
    Mbona sie tushaachana nayo siku mingi na tumekubaliana na uhalisia wa BORA LIENDE.
    Tunachoomba tu ni Mungu atujalie uvumilivi kusubiria hii awamu ipite, maana matatizo iliyobeba inaonekana kuwa miaka 15 vile.
     
  11. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,886
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    JK ameonekana ubungo songas plant, mafundi wa songas jasho tupu wanavyokimbizana umeme utarusi muda si mrefu ujao stay tuned
     
  12. m

    mhondo JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2011
    Joined: Apr 23, 2011
    Messages: 970
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kama umekatika mikoa mingi kwa muda huo mmoja basi itakuwa ni karibu nchi nzima maana hata kwa waja leo waondoka leo umekatika muda huo huo. Miaka 50 ya uhuru umeme umetushinda na inasemekana watanzania wanaopata/wanaotumia umeme ni asilimia 10 pekee. Sasa fikiria ingekuwa hata 30% ya wa-tz wana nishati ya umeme, kwa hali ilivyo sasa labda kila sehemu ingekuwa inapata umeme kwa masaa mawili kwa siku au chini ya hapo.
     
  13. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #13
    Jul 10, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Iko siku wananchi wa Tanzania hawataombwa kuandamana, bali kila mtu atajitokeza kuandamana mpaka kielewe. Nchi imejaa vibaka kila kona wakiongozwa na mkuu wao.
     
  14. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    ndio miaka 50 ya uhuru wa TZ hiyo, hata mbeya giza totoro. duu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. Mufiyakicheko

    Mufiyakicheko JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 893
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    sijamwona mwenye kaya jk sijuwi ingekuwejee? Nahofu kama watu wametoka sarama aibu isiyo elezeka bado tulivo kua na viongozi ving'ang'anizi hatajiuzulu mtu kama wanahonga kamati bajeti zipitiswe itakuwa hii walishapoteza aibu dunia imeona kesho watuwakiandamana juu yaumeme polisi wetu na wanasiasa ucwara wanaanza kusingizia cdm (-90 magamba kazi mnayo)
     
  16. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    CCM Oyeeeeeeee
     
  17. Papa Mopao

    Papa Mopao JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2011
    Joined: Oct 7, 2009
    Messages: 3,142
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    Oyeeeeeeeeeeeeee
     
  18. BadoNipo

    BadoNipo Senior Member

    #18
    Jul 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 175
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    nchi ya wenyewe hii, tutakoma na hili giza.
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Wadau wa Moro na iring wanasema nako totoro naona gridi itakakuwa imezimwa kama sikosei
     
  20. u

    umtwale Member

    #20
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh nimeipenda avatar yako-inavyopenda maisha ya watu wengine
     
Loading...