Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco kazi imewashinda

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MASIKITIKO, Dec 19, 2011.

  1. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #1
    Dec 19, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 688
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Huu mtindo wenu wa washa zima tumeuchoka hasa huku Kijitonya,Mnawasha dakika kumi mnazima masaa nane,Mkiwasha tena mnazima,Tumechoka na washa zima yenu mtatuunguzia vitu vyetu,Yakitokea mashindano ya mashirika ya umma yaliyofanya vibaya nyie wa kwanza pamoja na Wizara yenu,
     
Loading...