Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO Kama mmeshindwa kutoa huduma ya umeme Tanzania muache

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by silver25, Oct 19, 2011.

  1. silver25

    silver25 JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Watanzania tumechoka na mauchafuyenu ya kutufanya sisi hatuna akili,
    We umeme gani wiki ya pili sasa hauwashi hata TV, sasa kuna umuhimu gani wa kuwa na shirika Bovu ambalo halina uwezo wa kutoa huduma ya asilimi 100...

    Hivi hakuna uwezekano wa kuwadai Tanesco kama kuna uharibifu fulani utakao tokea kwasababu ya kuwashwa na kuzimwa kwa Umeme kama wanacheza game?

    Na sisi watanzania tumezidi ubwege bana tunakubalikubali vitu tu bila kuwa na manufaa navyo huu upuuzi huu
     
Loading...