Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco inahitaji kuwezeshwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mpenda, Nov 27, 2010.

  1. mpenda

    mpenda JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2010
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 250
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nasikita sana ninaposikia citizen wakii blame Tanesco kwa mgao wa dharura uliotangazwa hivi karibuni. Mimi na suggest tuangalie kwa undani matatizo yanayolikabili shirika hili. wana vyanzo vile vile 5 vya kuzalisha umeme (Pangani, mtera, kihansi, kidatu & nyumba ya mungu - vinategemea standard ya ujazo wa maji kuweza kuoperate) pamoja na mtambo wa thermal hapo ubungo, huku mahitaji yakiwa yameongezeka maradufu kwa wateja wa nyumbani, viwanda, mashirika/makampuni, miradi, migodi etc. uwezo wao wa kuzalisha hauwiyani hata kidogo na mahitaji ya sasa. nadhani wanahitaji kuanzisha vyanzo vingine ambavyo ni huge investment (monetary) je watawezeshwaje? kama sikosei mashirika binafsi yamesharuhusiwa kuingia kwenye biashara ya umeme, sasa wako wapi?? please MM naomba tujadili kwa undani zaidi
     
Loading...