Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco imepokea mitambo from Mombasa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Game Theory, Aug 12, 2011.

  1. G

    Game Theory JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2006
    Messages: 8,575
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Wanasema mitambo imetoka Mombasa..ya AGRECO na badra anasema kwenye redio kuwa mambo ni mswano kwanzia septemba mwaka huu

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. dkims

    dkims Senior Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 147
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Another ufisadi around the corner,,!generator la gesi na hakuna gesii,labda watakodi na gesi kutoka huko kenyaa!
     
  3. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    watasema kazi ya sisiemu hiyo.
     
  4. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Suala si mitambo na MWs, suala hapa ni Mkataba wenyewe ukoje!
     
  5. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,049
    Likes Received: 699
    Trophy Points: 280
    serikali ya kisanii na wamefanya hivyo ili bajeti ya nishati ukizingatia kesho ndiyo inasomwa upya..
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Aug 12, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tia maji tia maji!
    Alafu CAG anasema report tayari nani anayo?
     
  7. c

    chidide Member

    #7
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 91
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    One day b4 wizara ya nishati haija present bajeti yake hapo June, walituonyesha mitambo ya gesi ikiingia ubungo. Wakati kesho wanategemea ku present tena bajeti yao, sasa wanakuja na single mpya!
     
  8. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #8
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,725
    Likes Received: 1,849
    Trophy Points: 280
    Hiyo mitambo Mipya au Used?
     
  9. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #9
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,096
    Likes Received: 6,757
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    HUYU BADRA C JUZKATI ALIANAUNSI KUNA JENERETA LA MEGAWATS MIA? HE NDO ILO LA KUKODI MAMBASA?NA KAMA NI KUKODI LAZMA MTUMBA TUU! TZII NE SECOND HAND COUNTRY ANZIA TOP MPAKA KIDOLEGUMBA CHA MGUUNI
     
  10. Tangawizi

    Tangawizi JF-Expert Member

    #10
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 2,201
    Likes Received: 489
    Trophy Points: 180
    we need an extra supply pipe zaidi ya hii ya songas iliyopo. Hivi ule mradi wa umeme wa mtwara ambao Artumas Energy was keen to develop ulifia wapi tena??
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Aug 12, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Tena vile vile vya megawati 100, vimekodishwa AGGrECO ya Mombasa, mmmmh yale yake ya venezuela!
     
  12. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #12
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kweli new single, tuone mchezaji nani.
     
  13. Maarko

    Maarko JF-Expert Member

    #13
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 923
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    Hakuna mradi wowote utakaoingia Tanesco ambao siyo chanzo cha ufisadi,mpaka IPTL itakapo kata mirija yake ndani ya Tanesco,IPTL ndiyo mrija wa kwanza na mkuu kuliko hata Richmond wengine wanaiga tu.
     
  14. Kipis

    Kipis JF-Expert Member

    #14
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 23, 2011
    Messages: 493
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Nadhani lengo ni kupunguza mgao kama si kuumaliza kabisa,bila kujali mitambo imetoka wapi,mipya,imetumika au nani ameiingiza. Tunachohitaji ni umeme wa uhakika na si vinginevo.
     
Loading...