Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco imefilisika?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by SonGod emo, Sep 24, 2012.

  1. S

    SonGod emo Member

    #1
    Sep 24, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii hali sio shwari wiki iliopita kuna gazeti liliandika mgao wa umeme umeanza Tanzania bila ya taarifa yoyote kesho yake Tanesco walitangaza kupitia vyombo vya habari kwamba hizo taarifa ni za kizushi hakuna mgao wowote nchini ila ukweli ni kwamba mgao upo kama kawa leo hii kanda ya kaskazini kuna mitaa tumekaa zaidi ya saa kumi kwa siku halafu wanasema hakuna mgao.Tunaomba kuwe na ratiba maana watu wanateseka pasipo sababu.
    Taaza za ukweli toka ndani vyanzo Tanesco wenyewe ukweli ni kwamba mitambo haina mafuta ya kuzalisha umeme alafu wanajitamba kulikoni Tanzania na uongozi wa ndiyoooooooo!!!!!!
     
  2. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Nani kakwambia kuwa Tanzania mgao utakuwa historia wakati bado tunatumia umeme wa maji tena kwa kutumia miundombinu ya enzi za mkoloni? Mgao upo na utaendelea kuwepo mpaka hapo tutakapopata viongozi thabiti watakaoona kuwa wizara ya Nishati na Madini si sehemu ya kuchezea kiduku
     
Loading...