Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO imedanganya watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Dec, Sep 11, 2011.

  1. D

    Dec Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Shirika la kuzalisha na kusambaza umeme Tanzania TANESCO limewadanganya wananchi kwakuwaambia mwezi wa tisa watapunguza mgao wa umeme lakini bado. Tanesco mwezi wa tano mwaka 2011 lilipunguza usambazaji wa umeme kwa kudai wanasafisha mabomba ya gesi huko mtwara.matokeo yake wakaja na mgao wa mojakwamoja. 'Tanesco Punguzeni huongo kwasababu watanzania wamefunguka macho sikuhizi'
     
  2. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #2
    Sep 11, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    Wameshasikia washenz* hao...wanakera tu. :(
     
  3. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #3
    Sep 11, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    yaani saa mbili kamili usiku huu wametugawia giza! Tanesco hopeless kabsaaa!!
     
  4. G

    Greard Member

    #4
    Sep 11, 2011
    Joined: Dec 23, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa si bajeti imepita? Wao hawana cha kupoteza, nguvu zimeelekezwa kumkomoa Jaro na Luhanjo.
     
  5. Ze burner

    Ze burner JF-Expert Member

    #5
    Sep 11, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hiv bado unaweza kusikiliza kauli za mafisadi. kwa kweli hawajadanganya. huo ndio ukweli wao siku zote. ie tofauti na maono ya watu wa kawaida.
     
  6. M

    Mocrana JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 529
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ngeleja huyo akawaita na waandishi kwa mbwembwe zote hakuna lolote
     
  7. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #7
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Jiungeni na shirika jipya la KUSAMBAZA NA KUUZA BIKOROBOI-KUKUBI
     
  8. m

    ma2ngwa Member

    #8
    Sep 12, 2011
    Joined: Sep 5, 2011
    Messages: 54
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani hv ni serikali gn hii ya kudanganya wa2 wake?kila siku ni uongo dawa ni kujaribu other altenatives hawa ccm wameshachoka wenyewe kwao kila ki2 ni deal maisha ya watz kwao its not a priority!washenz ningekuwa naweza ningejiandikisha kila jimbo niwanyime kura yangu!
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Sep 12, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sikio la kufa halisikii dawa
     
Loading...