Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO iitwe SHIMUKU

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Magobe T, Oct 23, 2011.

  1. M

    Magobe T JF-Expert Member

    #1
    Oct 23, 2011
    Joined: Mar 19, 2008
    Messages: 2,575
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Ndugu wanaJF, kwa vile siku hizi umeme unakatika muda wowote na bila taarifa na kuwatia Watanzania hasara isiyo na kifani, nashauri jina libadilishwe na kuitwa Shirika La Muda Wowote Umeme Kukatika (SHIMUKU) au kwa Kiingereza Any Time Power Off (ATPO).

    Jana Mbagala umeme ulikatika mara 6 na asubuhi hii tangu saa 12:00 hadi saa 3:30 umeshakatika mara 5. Sijui kama sababu yake ni matengenezo au mgawo. Hata kama ni matengenezo, je ni kila siku na kila saa? Ukiwa na kazi inayotegemea umeme inakutia hasara kubwa kwa vile inatokea mara kwa mara bila taarifa na hivyo ni dhambi mbele ya Mungu na Watanzania kuendelea kuliita shirika hili Tanesco. Nawasilisha!
     
Loading...