Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco; Hivi kuna mgao wa umeme kimya kimya?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by white wizard, Jan 23, 2012.

  1. w

    white wizard JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: May 18, 2011
    Messages: 1,949
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    juzi msemaji wa tanesco alisema kuwa kwa sasa mabwawa yote ya kuzalisha nguvu za umeme yamejaa,hivyo kwasasa mgao umekwisha.cha ajabu toka jana huku maeneo yote ya temeke umeme unakatwa toka saa mbili asubuhi mpaka saa tatu usiku!
     
  2. j

    jamilla premier New Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Nahisi mgao umeanza tena manake siku hizi za karibuni amna siku inayopita bila umeme kukatika na ukikatika unachelewa kurudi haswa
     
  3. M

    Makunga JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 572
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 80
    mi mwenyewe nashangaa,huku maeneo ya ukongo ndo imekuwa km dozi yan ni wanakata kila siku tena hawana ht ratiba ya kukata,wakijisikia tu wanaswitch off,ndo najiuliza ni mgao au wahusika wanatafuta sbb ya kujipatia 10%.
     
  4. Mutta

    Mutta Senior Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndo maboresho ndo maana wameamua kupandisha kwa % 41.Watanzania sasa tufike wakati tuwe kama NIGERIA
     
  5. M

    Mhabarishaji JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 5, 2010
    Messages: 1,001
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135

    Aliyewambia kwamba mgao wa umeme umekwisha, aliwadanganya! Wamekwisha kudanganya hivyo, mara nyingi. Chanzo cha mgao wa umeme, ilikuwa siyo kukosekana kwa maji katika mabwawa. Ni zaidi ya hilo! Ni kitendawili kigumu!
     
  6. tonnyalmeida

    tonnyalmeida JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 1, 2012
    Messages: 226
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kumekuwa na katizo la umeme kwa kupokezana katika maeneo tofauti ya nchi lakini sijasikia tamko lolote kutoka tanesco. Kama mgao umeanza mtuambie.

    Wapi mama badra masudi. Siuseme?
     
  7. G

    Gulwa JF-Expert Member

    #7
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 16, 2008
    Messages: 1,605
    Likes Received: 775
    Trophy Points: 280
    Tangu jana maeneo mengi wilaya ya kinondoni hayapati umeme hasa nyakati za mchana, kulikoni mwenye taarifa atujuze
     
  8. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #8
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,012
    Likes Received: 1,956
    Trophy Points: 280
    mkuu nchi inaanguka! Umeme Tanesco wanauziwa bei ya kutisha! Serikali imeshindwa kulipa! Zitto amehoji juzi na haya ndio matokeo! Kazi ipo!
     
  9. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #9
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,758
    Likes Received: 732
    Trophy Points: 280
    Nami nahc mgao umeanza tna...maana jana ulikatika tngu asbh na kurudi saa moja jioni..na leo umekatika tangu asbh.
     
  10. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #10
    Feb 9, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,754
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Ngeleja in Action!!!!
     
  11. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #11
    Feb 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama umeshindwa kuchukua hatu vumilia hadi mwaka 2015 tena
     
  12. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #12
    Feb 9, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,686
    Likes Received: 638
    Trophy Points: 280
    huku Mwanza tangu Januari ni mgao kwa kwenda mbele...
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Feb 10, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Tabata kila cku wakatika
    km si
    mchana hata usiku mzito
     
  14. LE GAGNANT

    LE GAGNANT JF-Expert Member

    #14
    Feb 10, 2012
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 1,242
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    huo ni mpango wa badra masud kuuza sura kwenye vyombo vya habari
     
  15. S

    SUYA Senior Member

    #15
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 115
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ni week ya pili sasa jiji zima la dar es salaam hasa maeneo ya sinza.kariakoo,posta umeme unakatika karibu kila siku.Nakumbuka mheshimiwa Ngereja Katutangazia kwisha kwa mgomo Kupitia bunge je huu mgao unatoka wapi?Na kama ni mgao tukufanyeje maana tumechoka kudanganywa kila siku.
     
  16. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #16
    Feb 14, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hata huku arusha jumapili palikuwa na mgao tangu asbh hadi jioni
     
  17. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #17
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hata mimi nashangaa, naona mgao umerudishwa kimya kimya.
    Kazi kweli kweli.
     
  18. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #18
    Feb 14, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Vijijini kwenu kuna umeme? Watanzania 14% ndio wenye umeme 95% kati yao ni wa mijini.

    Nyie toka mhamie mijini muujuwe umeme ndio nini basi hatusemi.
     
  19. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #19
    Feb 14, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,261
    Likes Received: 5,824
    Trophy Points: 280
    tuombe tu miaka miaka yao mitatu iishe waondoke maana .
     
  20. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #20
    Feb 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Arusha tangu last week ni issue!hata sasa hivi umeme umekatika maeneo ya phillips
     
Loading...