Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco-hawajui lini utaisha mgao wa umeme!!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by spencer, Dec 3, 2010.

  1. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #1
    Dec 3, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Tanesco: hatujui mgawo utaisha lini Send to a friend Thursday, 02 December 2010 21:28 0diggsdigg

    [​IMG] Meneja Uhusiano wa Tanesco, Badra Masoud

    Elizabeth Ernest na Mwanaidi Abasi
    SHIRIKA la Umeme Tanzania (Tanesco), limesema haijulikani ni mgawo wa nishati hiyo ambayo mkoani Dar es Salaam, imekuwa ikipatikana kwa njia hiyo, utamalizika lini.

    Kauli hiyo inakuja huku mgano huo ulioathiri shughuli mbalimbali zikiwezo za uchumi ambazo uendeshaji wake umekuwa ukitegemea umeme, ukiwa umeingia katika wiki ya pili.

    Mgawo huo ulioanza takribani wiki mbili zilizopita unadaiwa kuwa umesababishwa na ubovu wa mitambo katika gridi ya taifa.

    Meneja Uhusiano wa Tanesco, Badra Masoud aliiambia Mwananchi juzi kuwa mgawo huo utamalizika wakati wowote bila kutaja muda halisi.

    "Mgawo utamalizika muda wowote kuanzia leo (juzi) kwa sababu sijui ni lini mitambo iliyoharibika itakuwa imekamilika,"alisema.

    Alisema mgawo huo umetokana na ubovu wa mitambo ya umeme iliyoko Tegeta, jijini Dar es Salaam na kwamba mafundi wanaendelea na jitihada za kuifanyia matengenezo ya mitambo hiyo.

    "Kwa sababu bado mitambo inaendelea kutengenezwa, sijui mafundi watakamilisha lini matengenezo hayo na ni vigumu kwa mafundi kusema kama matengenezo hayo yatamalizika lini,"alisema.

    SOURCE:Mwananchi 03/12/2010

    :target:
    Mimi nashangaa sana kwa nchi kubwa kama Hii Kucentralize kila eti kiko Dar Es Salaam, Hii inatia wasi wasi sana juu ya upeo wa viongozi waliong'ang'ania dola, Tatizo kama hilo lililotoke hapa Dar, Ingewezekana kabisa lisiathiri Shughuri zingine kUle Dodoma, Mwanza, Arusha nk.
    Tuna mabwawa, Mi Diesel power Plants, Songosongo nk. Lakini naona vyote vinaelekezwa Bagamoyo/Dar
    Nimewahi pia kusema mengi watu kuhusiana na mambo haya ya Int. Airports kuwepo Mwanza, Viwanda nk Watu wakapaka wakisema natangaza Ukanda!!!
     
Loading...