Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco hatuwaelewi na umeme wenu leo Kimara!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by cement, Oct 31, 2012.

  1. cement

    cement JF-Expert Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 586
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ni mara ya kumi ss unawaka unazima unawaka unazima kama kuna tatizo ni bora mkazima moja kwa moja ili mpate fulsa ya kurekebisha!tofauti na hapo mtatuletea matatizo ya kutuunguzia vitu na hatutawaelewa!

    Sent from my BlackBerry 9360 using JamiiForums
     
  2. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #2
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,769
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    Afisa habari wa tanesco anafanya kazi gani??
     
Loading...