Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO hatari hii mnaileaje Dumila Moro

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mopaozi, Jun 14, 2012.

  1. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Jamaa hapa bila hofu wanajenga pub chini ya nyaya na nyingine wamezishikiza kwa paa na Tanesco wapo na wanapita kunywa supu kwenye baa ya pembeni.Ikitokea shoti hapo makuti moto wa maana utawaka IMG-20120614-00514.jpg
     
  2. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Khaaaa duuuu
     
  3. t

    tusichoke JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2012
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 1,289
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kazi yao ni kugawa umeme kipindi cha mgao na kupokea hongo za service line
     
  4. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    cwaelewi hadi leo hawajavunja hiyo pub
     
Loading...