Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco...Ewe Tanesco, NAKUCHUKIA SANA!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Museven, Sep 25, 2012.

  1. M

    Museven JF-Expert Member

    #1
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Ukweli sina maneno laini yanayofaa kutumika kueleza hisia zangu dhidi ya shirika hili la umma! Ni lini yamepita japo masaa 12 mfululizo bila umeme kukatika? Sikumbuki. Leo tu wamekata na kuwasha mara 6 mchana na sasa hivi ni giza! Hawasemi kama kuna mgawo, marekebisho wala nini. Ni hujuma au nini? Hayo maendeleo yatapatikanaje bila nishati hii muhimu ya uhakika? Ukweli TANESCO, NAICHUKIA.... NAICHUKIA KULIKO CHOCHOTE !!!
     
  2. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #2
    Sep 25, 2012
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole, umeripoti? Maana pia usiporipoti hawawezi kujua hakuna power, unless ni feeder nzima imetoka eneo lako
     
  3. patience96

    patience96 JF-Expert Member

    #3
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 1,151
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Feeder ndio mnyama gani tena? Hizi jargon bwana!
     
  4. Mchambuzi

    Mchambuzi JF-Expert Member

    #4
    Sep 25, 2012
    Joined: Aug 24, 2007
    Messages: 4,637
    Likes Received: 682
    Trophy Points: 280
    Maskini mtoto wa watu ambae ni Malaika tu kwani yeye ni mtoto kwa Serikali kupitia Wizara ya Nishati na ni Mjukuu kwa Chama Cha Mapinduzi;
     
  5. W

    Wamunzengo JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 515
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Midomoni mwao walisema hakuna mgawo wa umeme, Ila nyoyoni mwao walijua kwa dhati kabisa mgawo wa umeme upo. Na sisi watanzania ndo tunaipata athari yake live bila chenga, japo kuna watanzania wengine hawaamini kama kuna mgawo wa umeme. Nadhani watakapoguswa wengi ndo tutapata maelezo ya kina, kwa sasa tunasulubiwa wachache tu na hakuna wa kutusemea zaidi ya kuambiwa kuna marekebisho tu madogo ya kiufundi.
     
  6. Borat69

    Borat69 JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2012
    Joined: Jun 17, 2012
    Messages: 2,543
    Likes Received: 1,202
    Trophy Points: 280
    Hawa F#*knesco jana wametulaza giza usiku wote mpaka leo umeme haujarudi. Nchi hii sijui Kama usanii utakuja kuisha. Hii laana sijui ni nani aliivulia nguo Tanganyika na Wananchi wake!!:frusty:
     
  7. M

    Museven JF-Expert Member

    #7
    Sep 27, 2012
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Yani kwa mwendo huu, maendeleo tutayaona kwa nchi majirani zetu tu. Nchi hii inajiendea tu kama mbuzi wa Albadili, kana kwamba hatuna viongozi! Hakuna kipaumbele katika mipango yetu. Issue ya nishati ya umeme inavyochezewa! ...kama hakuna ajuaye unyeti wake katika uzalishaji mali. Ama ndio kuhujumu uzalishaji wa ndani ili tukuze soko la bidhaa kutoka nje? Aghh.... Tanesco mnakera bwana!
     
Loading...