Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco emergency

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mchakavumlasana, Mar 1, 2012.

  1. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Habari wanajamvi,

    hivi inachukua muda gani kwa Tanesco Emergency kufia eneo la tukio?
    Maana mtaani kwangu toka jumatatu kwenye nguzo panatoa cheche binafsi nimepiga customer care, na tanesco zone hola toka jumatatu naishia kupewa namba tu.

    Hii ni hatari, mie ninayeishi huku kwenye mitaa inayofikika krahisi hawaji je huko ambako hakuna njia wala mitaa wanaenda kweli?

    Yaani hapa tunaishi kwa hofu ya madhara ya hizi cheche, si kwa kuhofia mali tu bali hata watoto na wenda kwa miguu.......

    This country banaa......
     
  2. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    kufia=kufika

    ila hao tanesco pia ni mtihani haswaaaaaaa na kukata kwao umeme sijui ni mgao au ni nini!!!!!
     
  3. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #3
    Mar 1, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,000
    Likes Received: 6,689
    Trophy Points: 280
    Hii kampuni ni ya hovyo sana!wanajua kabisa umeme ni hatari wanapoitwa wanabidi kufika kwa muda otherwise maafa yaweza tokea lakini wapo kinyume kabisa tuliwahi kuwaita ofs kwetu wakaja kesho yake wakati umeme uligusa paa na kuhatarisha uhai wetu!foo.s
     
  4. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    yaani mtoa mada imekula kwake,
    mie niliwahi waita kwangu kulikuwa na hitilafu hadi nikasahau(bahati nzuri nilitafuta solution mbadala) siku wananipigia simu kuwa wamefika ilinichukua muda kukumbuka tatizo......

     
  5. L

    LUNYASI Senior Member

    #5
    Mar 1, 2012
    Joined: Nov 27, 2011
    Messages: 108
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Bora nyie hata simu wanapokea,na ili waje wanahitaji mlungula utafikiri hawalipwi mshahara.Tisa kumi hiyo emergency ya mkoa wa Ilala ndiyo ovyoo kabisa,nashangaa hatamabosi wao hawalioni hili.
     
  6. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #6
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    labda ni mgao wa kisirisiri
     
  7. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #7
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    heri nyie hawapokei simu mnakasirika na kuachana nalo, huku simu watapokea na kua hawaji, wanaishia kukupa namba, hapa nawaza hii namba walonipa, maelfu kadhaa watakuja leo kweli au by the time watakuja mpaka mstimu utakua umegeuka mkaa kwa cheche


     
  8. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #8
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    ii wish ningekuwa na mbadala hapa ningeshauri watu tukatatua tatizo hili

     
  9. mchakavumlasana

    mchakavumlasana JF-Expert Member

    #9
    Mar 1, 2012
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 274
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    leo tutalala jicho moja wazi.....
     
  10. Atukilia

    Atukilia JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Feb 23, 2009
    Messages: 638
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    nina namba ya kishoka vp nikuletee? ila akipigwa short utajiju
     
  11. S

    Shansila Senior Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 189
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huku kwetu kuna nguzo imedondoka tangu mwishoni mwa December last year,hawajaja hawa jamaa,wanaamini ktk mlungula ndio waje.Usipotoa mlungula hawaji milele!labda umeme ulete madhara mengine kama kifo au kuungua nyumba.
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    duh! Kweli tanesco noma!
     
Loading...