Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco;embu punguzeni rushwa kidogo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Jan 7, 2010.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Jan 7, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,563
    Likes Received: 1,621
    Trophy Points: 280
    Nipita katika moja moja ya mahitaji yangu nikakutana na hawa mabwana wanaitwa tanesco pale magomeni;kumejaa uchafu mtupu sidhani kama wana kiongozi anaewaendesha;yaani kuanzia unapoingia;sura zimekaa njoo kwa njoo kwangu;unapokaribia;ndipo unajua amekuja kazini kucheza ama kuangalia miti ya umeme;

    unaomba file lako na majuzi umeliona wanatafuta wanakwambia alionekani labda kumbuka aliekutafutia nyie watu mmeaga kuja kazini kweli;
    umelipia kuingiziwa umeme nina mwezi wa tatu sasa jamani naenda narudi naenda narudishwa naambiwa uko kwenye list watu walionikuta wameshaingiziwa umeme huu uhaini utaisha lini tanzania jamani;iweke wazi kuna pesa nyingine ya kulipia baada ya pesa ya kawaida watu wapate umeme.....

    kyeruuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuuu
     
Loading...