Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanesco Bukoba kunani???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Takayangu, Feb 9, 2012.

  1. T

    Takayangu Member

    #1
    Feb 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 37
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hili shirika la tanesco bukoba mbona mnatutesa maana toka jana saa 12jioni walipokata umeme haujarudi hadi leo na hawajatoa taarifa yoyote ile kwa waathirika wa tatizo hili. Au ndo kusema ni mgao??? Maana na mkoa huu saa 12 na nusu asubuhi utadhani ndio saa 11 kasoro alfajiri kwa dar. TUNAOMBA WAHUSIKA MTUJUZE TATIZO NI NINI ILI TUWEZE KUJIANDAA KWA NJIA NYINGINE. NAWSILISHA.
     
  2. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #2
    Feb 9, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Mgomo umeshaanza Tanesco!! Nasikia weekend ndiyo itakuwa zaidi
     
  3. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Nasikia uko BK ukilipia service line subiri hadi miezi 5 ndio wanaleta umeme,kisingizio heti ni mita hakuna.
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Feb 10, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Afadhali hiyo ya Bk kuna sehemu fulani nilipita inaitwa Mlabani -Ifakara -Kilombero tangu January hawana Umeme kisa transfoma mbovu na eti hakuna fundi wa kurudishia mpya.EEEEEH HII TANESCO KAZI KWELI..
     
  5. Okuberwa

    Okuberwa Member

    #5
    Feb 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwanini usiende kitengo cha Emergency pale mkoani na kuuliza tatizo ni nini ?
     
Loading...