Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TANESCO bingwa Kagame Cup!

Discussion in 'Sports' started by gango, Jul 10, 2011.

  1. gango

    gango Member

    #1
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 30
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ama kweli leo nimeamini TANESCO hamuna utani na mtu, yaan mpira ulipo kwisha tuuu mambo yote KWISHINEI

    hivi kwanini msingekata baada ya Goli tu kuingia...?????

    au kipindi cha pili kilipoanza tuuuu???

    any way big up TANESCO we love u soooo much hata mwakani mfanye hivyo tena na kwenye sherehe za uhuru kama kawa!!!

    alafu mi naona hata siku akiwapo JK mkate tuuu mumuonyeshe kuwa nyie no ALPHA NA UMEGA....

    TANESCO OYEEEEEEEEEE
     
  2. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #2
    Jul 10, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    hahaha mie hiyo heading tu......mbavu sina.
     
  3. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Si unajua wameachana na kugawa umeme sawa wako bize na mgao wa umeme
     
  4. S

    Sharo hiphop JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 662
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    una x-tics za usimba.
     
  5. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Yaani Tanesco wamekuwa maarufu kuliko mabingwa Yanga. Kwa kweli wameniboa sana maana tunashindwa kuwapongeza Yanga tunabaki kuwalaani Tanesco tu kweli wamekuwa mabingwa.
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tanesco kweli ni mabigwa Kagame!
     
  7. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,046
    Likes Received: 9,745
    Trophy Points: 280
    Hahahahahah lol! nimecheka sana...lakini hiyo avatar yako inatisha sana. Hebu iondoe tafadhali.
     
  8. b

    bia JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 258
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hii nch ha2na uhuru ni nch gan africa inashda ya umeme ka cc?uganda rwanda hata burund wame2acha mbalii vijana msikubali 2walambe bakora next time
     
  9. T

    The Priest JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 1,023
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huwa nikiitazama hiyo avatar nakosa hamu ya kula,itoe bwana,yaani leo tanesco wamenitoa kwenye mood kabisa yaani..
     
  10. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    Let us think critically, ni nani hasa aliyekata umeme: ni maamuzi ya Tanesco au ni shabiki wa simba aliye- extend hasira zake na kujjichulia madaraka?. Kama tunautawala bora ninategemea kupata taarifa ya ama waziri wa michezo, TEFETEFu au waziri wa nishati au meneja wa uwanja juu ya nini kilitokea.
     
  11. s

    stun Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 63
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    huu mwendo wa giza tunao hadi 2015,..pale tutakapoamua kufanya jambo la busara,..
     
  12. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mambo mengine balaa tupu!! hivi ingekuaje kama umeme ungekatika dakika mbili kabla ya mpira kumalizika!!! nadhani sasa hivi tungekua tunaongelea story nyingine kabisa!!!!! kweli Tanzania Tanzaniaaaa nchi yangu ni nzuuuri saaana.......
     
  13. A

    Aine JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,615
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kazi ipo kwa tanesco, please ondoa hiyo avetar yako inahuzunisha sana
     
  14. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Uzuri wa mkakasi ndani kipande cha mti, Uwanja bomba hauna automatic generator, tanesco wasilaumiwe. Imagine ingekuwa ni shughuli nyingine ya Kitaifa inafanyika hapo na viongozi mbalimbali wa kitaifa na kimataifa wapo pale halafu hali hiyo inatokea pangekalika. Nafikiri watu wa kuwajibika wawajibike kama wale waliowajibishwa wakati wimbo wa Taifa ulipogoma kupigwa kipindi kile.
     
  15. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    tetesi ni kuwa ilipaswa mechi iishe kwenye penati ndipo umeme ukatike ili mechi ichezwe siku nyingine, na mavuno yaongezeke...!!!! ni tetesi tu lkn
     
  16. KWI KWI

    KWI KWI JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 286
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tanesco.....na wote wanaonufaika kwa sisi watanzania kukosa nishati ya umeme...mle vya mwisho mwisho. 2015.....is coming.......soon.
    Nyambafu wakubwa nyie...........................watu baada ya kuwaza maendeleo tunauwazia umeme........
     
  17. Mwanamageuko

    Mwanamageuko JF-Expert Member

    #17
    Jul 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 1,697
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kabisa kabiisa.... Tanesko ndio mabingwa Kagame kapu!

    Tanesco....
    hawakujua pale kuna wananchi karibia laki moja na kila mmoja ana akili zake....
    Tanesco hawajui kwamba roho za watu ni bora kuliko huo mgao wao wa umeme...
    Tanesco hawakujiuliza wakikata umeme nini kinaweza kutokea...
    Tanesco si kwamba ni kusudi kukata kwao umeme kwa maana wanajua hatuna tunachoweza kuwafanya bali wakikithiri dharau kwani wao ni zaidi yetu!!

    Wahusika wa UwANJA!

    Wamekithiri kwa wizi na uongo!
    wameridhika kwani hawawajibshwi kwa matukio wanayotenda bali atapatikana Kaijage mwingine badala yao...
    Mafuta ya milioni siita wanayolipwa na watumiaji wa uwanja (kia mechi) hawaoni tija kuweka kwenye magari yao..
    Hawaoni tija kuhonga...
    hawaoni haya kusafishia nyota VILABUNI!..

    HAWAJALI KAMA JENERETA LAO NI ZIMA AMA BOVU MTAJIJUA WENYEWE!!
    HAWAHITAJI KUJUA IKIWA KAMA WATU WATANG'OA VITU AMA KUHARIBU BAADA YA KUTOKUWEPO UMEME!! NA INAWEZEKANA KUKITOKEA WIZI WAO WANAPATA KUHALALISHA WIZI WAO!!

    HAIWAJALISHI WAO THAMANI NA USALAMA WA WATANZANIA WENZAO, ILI MRADI KARO ZA SHULE ZA WATOTO WAO WAMEPATA KWA UFISADI WAO....

    Urio......!! Urio......!! ILIKUWAJE?
     
Loading...