Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tandika kwazizima kwa vurugu!!!

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Nyikanavome, Nov 1, 2010.

  1. Nyikanavome

    Nyikanavome JF-Expert Member

    #1
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 434
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Nasikiliza redio one hapa ofisini wanarusha vurugu zinazotokea hopo temeke

    aliye karibu atuhabarishe
     
  2. kauzu

    kauzu Member

    #2
    Nov 1, 2010
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 74
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Temeke mabomu yarushwa amani imetoweka from ITV
     
  3. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #3
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    Alisema Kikwete................Ushindi lazima. Na kwamba damu itamwagika. Alikuwa anajua fika kwamba watachakachua na wapinzania/wanamageuzi hawatakubali upuuzi wao.

    What a shame, wataweka wapi nyuso zao?
     
  4. Mr Ngoma

    Mr Ngoma Senior Member

    #4
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 22, 2008
    Messages: 117
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Check ITV police jamani kuweni na huruma ya nini kupiga watoto wadogo? IGP Mwema hii ndio police ya jamii? very disappointed
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,588
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Tandika haikaliki,vijana wanachoma matairi,mitaa imefungwa hali ni tete... Watu wamechoka

    WITO WANGU:Matokeo yatangazwe mapema jamani...
    SOURCE:ITV
     
  6. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #6
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,835
    Likes Received: 1,090
    Trophy Points: 280
    Slaa alisema fujo zitaanzishwa na CCM. Sasa tunaona jinsi CCM wanavyochelewesha matokeo ili kuwakasilisha wananchi. Matokeo mengi yaliochakachuliwa yatatangazwa usiku wakati watu wengi wakiwa majumbani halafu kesho polisi watakuwa kila kona!!
     
  7. Baby Angel

    Baby Angel Member

    #7
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 21
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yani nmetoka kuangalia ITV mpaka nimeogopa.
     
  8. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #8
    Nov 1, 2010
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    temeke si wameshinda ccm?
     
  9. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #9
    Nov 1, 2010
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Kazi ipo, matumaini tuliyokuwa nayo yanaanza kufifia, CCM wanajeuza matokeo
     
  10. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #10
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Hivi hawa jamaa, haya mambo mpaka lini?

    Yaani hata wawakilishi bungeni wanataka kutuchagulia!!! Huu ndo utawala wa haki, kweli JK!!:doh:
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,576
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Wananchi na wafuasi wavyama vya upinzani wamefunga mitaa na wameanza vurugu matairi yanachomwa vurugu zimezidi kuwakubwa na polisi nasikia wanajipanga!
     
  12. kijoti

    kijoti Member

    #12
    Nov 1, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tudai haki lakini si kwa vita. style hiyo haijawahi kusaidia popote duniani, kama ilitokea ni kwa kiasi kidogo sana:yield:
     
  13. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #13
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,292
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Mods unganisheni hivi sredi ili tuchangiwe vizuri!!!
     
  14. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #14
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Monday, 01 November 2010 15:47

    Dar es Salaam. JIJINI Dar es Salaam polisi walilazimika kutumia mabomu ya kutoa machozi kuwatawanya maelfu ya wananchi waliokuwa wakifanya maandamano ya kupinga matokeo ya udiwani kata ya Tandika.

    Vurugu za aina hiyo pia ziliripotiwa mkoani Kigoma ambako polisi walitumia mabomu ya machozi kuwatawanya wananchi waliokusanyika katika ofisi za halmashauri na kuanza kurusha mawe wakishinikiza kutangazwa kwa matokeo ya ubunge.


    Taarifa zinasema kuwa kulikuwa na mchuano mkali kati ya wagombea wawili ambao ni Ally Mleh wa Chadema na Peter Selukamba wa CCM.


    Vurugu za Tandika zilitokea majira ya alasiri, baada ya kutangazwa kwa matokeo ya wagombea wa nafasi za Udiwani wa kata ya Tandika ambapo kwa taarifa za awali kutoka kwa msaidizi wa kituo mgombea wa Chama cha Mapinduzi (CCM), Zena Mgaya ameibuka mshindi dhidi ya mgombea wa Chama cha Wananchi (CUF), Bakari Mbegu ambaye ndiye waliokuwa wakichuana vikali.
     
  15. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #15
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    rafiki zako CCM wanachakachua
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Chakachua ndio mtaji walionao sasa hivi CCM
     
  17. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #17
    Nov 1, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanaona ni miujiza
     
  18. Sokomoko

    Sokomoko JF-Expert Member

    #18
    Nov 1, 2010
    Joined: Mar 29, 2008
    Messages: 1,909
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Kings kura ni siri ya mtu mimi sina chama na siwezi kusema nilimpigia nani ila jua napenda mageuzi na huwa sipendi kebehi esp za kidini ambazo wengi wetu humu ndani wanazo. Namshukuru Mungu nina akili najua lipi zuri kwangu na lipi baya sijambeza mtu hata siku moja ila nasimamia ukweli. hakuna asiejua kuwa ni vigumu sana kushinda kwa mazingira tuliyonayo haina maana kusema hivyo wewe ni ccm huo ni ukweli kama huamini nenda zanzibar watakufumbua macho.
     
  19. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #19
    Nov 1, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mother kanipigia nae amepigwa hayo mabomu wakati anaenda kwa ofisi pride Tandika
     
  20. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #20
    Nov 1, 2010
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    hawawezi kuzuia ukombozi kwa mabomu...! PIPOOOOZZZZ PAWAAAA...!:yield::yield:
     
Loading...