Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanazania police brutality.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Koba, May 17, 2010.

  1. K

    Koba JF-Expert Member

    #1
    May 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. K

    Koba JF-Expert Member

    #2
    May 17, 2010
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,064
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Hivi hawa ni police au majambazi tuu ya mjini? haya mambo bado yanaendelea sana na wengi wanakufa sana mikononi mwa hawa majangiri yanayoitwa police/wanausalama,hizi ndio kazi za kina Zombe na wenzake

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...