Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanapa

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by priscilla, Feb 7, 2012.

  1. p

    priscilla Member

    #1
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani wakuu kuna aliyeitwa kwenye interview tanapa atuabarishe tusije tukawa tunasubiria kuitwa kumbe vimemo vilishapita. Mbarikiwe
     
  2. Wambugani

    Wambugani JF-Expert Member

    #2
    Feb 7, 2012
    Joined: Dec 8, 2007
    Messages: 1,711
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Priscilla, Huna imani nao? kwani mwenendo wa kupokea memo ili na sisi waombaji wengine tukate tamaa?
     
  3. d

    damcon JF-Expert Member

    #3
    Feb 7, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 208
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakuu pale Tanapa ni undugunization,nafasi zilizotolewa zina wenyewe(wafanya kazi wa palepale waliojiendeleza) ila tumuombe Mungu anayetoa haki ndio atakayetupigania.lets hope>>:eyebrows:
     
  4. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #4
    Feb 7, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ndugu mbona bado mapema sana, mara nyingi taasisi za serikali zinachukua muda hata kuita watu kwenye interview maana unaweza kushangaa kazi hizo zipo kwenye budget ya kuanzia mwezi wa saba yaani 2012/2013 budget. Kwa hiyo kuwa mpole tu utaitwa, lkn pia uchakachuaji katika sehemu hizo ni mkubwa sana vimemo vinatembea sana wewe cha msingi ni kumuomba Mungu basi
     
  5. S

    Simba20 New Member

    #5
    Feb 7, 2012
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna mtu mimi ninamfaham alipigiwa simu tarehe 31/01/2012.Ila usikate tamaa labda mchakato unaendelea.Nilijaribu pia kumdodosa kama ana ndugu pale akasema hamjui mtu yeyote pale.
     
  6. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #6
    Feb 7, 2012
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Hata wiki 2 bado...naona endeleeni kusubiri tu mlioomba
     
  7. h

    hassaniMo Member

    #7
    Feb 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tuwe na subira wandugu, me nilienda tanapa last j'mosi kuulizia mchako mzima wakaniambia bado na waliongeza mda wa kupokea appl. na deadline ndo ilikuwa cku hiyo j'mosi.
     
  8. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #8
    Feb 7, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Vuta subira.
     
  9. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #9
    Feb 8, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hizo Nyingine sijui.. Ila Nfasi za IT Analyst zina watu muda mrefu na Senior IT analyst Networking virtually kaanza kazi... NASIKITIKA KWANINI WANASUMBUA RAIA KWA KAZI KAMA HIZI...
     
  10. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #10
    Feb 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Una ndugu pale au una umiza kichwa tu.Labda uwe una kitu tofauti kwenye cv yako ambayo ndugu zao hawana unaweza ukapata
     
  11. Wit

    Wit JF-Expert Member

    #11
    Feb 8, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 418
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mashirika ya umma kama TANAPA,NCAA,PPF, n.k huwa yanatangaza hizi nafasi kama formality tu lakini already nafasi zinakuwa ziko covered,ukisikia nafasi kumi jua ambazo ni genuine ni mbili au tatu..ila hapana kukata tamaa
     
  12. p

    priscilla Member

    #12
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    simba mbona walisema deadline ni tar 29jan?haya bwana tusemeje ss?Acha nisubiri Mungu mwenyewe aingilie kati,lkn kama ndo wanafanya hivyo basi wasingetangaza hizo nafasi kama walijua wana ndugu zao.hii nchi cjuitunakoelekea kwa kweli.
     
  13. p

    priscilla Member

    #13
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @wingu usiseme hivyo jamani.
     
  14. p

    priscilla Member

    #14
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @acha tu
     
  15. p

    priscilla Member

    #15
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @wit kweli hakuna kukata tamaa kwa Mungu yote yawezekana
     
  16. p

    priscilla Member

    #16
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @ulimakafu sawa.
     
  17. p

    priscilla Member

    #17
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @wambugani hapana sina maana hyo,unajua tunaweza tukawa tunasubiri kuitwa kumbe watu walishaanza kazi,ni vizuri kuuliza
     
  18. p

    priscilla Member

    #18
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @damcon tumtegemee Mungu,ss hatuna ndugu wala vimemo ila Mungu atadhihirika akitutetea
     
  19. p

    priscilla Member

    #19
    Feb 8, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    @hassan umenipa moyo angalau tusubirie
     
  20. nsangaman

    nsangaman JF-Expert Member

    #20
    Feb 9, 2012
    Joined: Jun 30, 2011
    Messages: 275
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Una ushahidi?
     
Loading...