Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanapa.....it analyst vipi?

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by ITMAN, Aug 22, 2012.

  1. I

    ITMAN Member

    #1
    Aug 22, 2012
    Joined: May 3, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani si walisema watatujulisha soon wootee... watakaoitwa for Oral na watakaokosa inakuaje tuendelee kusubiri au?
     
  2. bakuza

    bakuza JF-Expert Member

    #2
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 487
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hii ndiyo bongo bana.Waliotoka mikoani sijui bado wapo guest?
     
  3. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #3
    Aug 22, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,391
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Na wewe kweli bado huamini kama ile interview ilikuwa kiinimacho? Wapi ushawahiona shortlist watu 322 wakati wanatakiwa watu 2 (wawili). Kalagabaho ile kitu ilikuwa kinimacho ndo maana wajanja hawakupoteza muda wao, TANAPA makao makuu yao yapo Arusha and waht was the point ile written interview kufanyika Dar? Pole sana wewe fuatilia kwingine kule tayari manyoya maana jogoo keshaliwa
     
  4. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #4
    Aug 22, 2012
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Watanzania, Tuelimike. Ni lini tutaacha kutokuwa reasonable, Mnyonge Mnyongeni na Hiki apewe.

    1. kazi ya kuwafanyia usaili waliokuwa shortlisted imefanywa na UCC HQ Iliyo na ofisi UDSM. (mlitaka usaili ufanyikie wapi?,
    Dodoma?)

    2. Uliengojea simu, Did U do your homework, atleast go and see on UCC news board?

    3. To me, kuitwa kwa watu mia kadhaa ni sahihi ili kukuongezea nafasi ya kushinda hiyo nafasi, hujui tu kuwa waombaji walikuwa wangapi, think outside the box. now ajira ni very competitive, you need to be very exceptional, and without faint heart...........
     
  5. Mr.Professional

    Mr.Professional JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 1,601
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Bahati nzuri nilitumiwa msg mnamo saa 22:47:58 same day of 16th August kuwa "UCC regret to inform you that you have been unsuccessful in the aptitude test you attempted today. Thank you for coming" Ila zaidi ya watu hamsini niliokuwa nawafahamu basi hawana taarifa juu ya chochote kinachoendelea hawakupata txt kama mimi au hata kupigiwa simu kama waliovyoahidi. So mie najiona very exceptional kwa kupata taarifa niliyokuwa naitegemea japo ninaamini ni mmoja ya waliofanya interview vizuri na nilimaliza kujibu maswali yote na kuyahakiki na nikajua kama watatenda haki basi lazima ningeitwa kesho yake.
     
Loading...