Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tanapa ajira- who know you?? Bila kimemo huajiriwi, mh ezekiel maige unajua hilo??

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by MPadmire, Mar 13, 2011.

  1. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kati ya mashirika yenye bureaucrazy katika ajira ni TANAPA na NGORONGORO CONSERVATION.

    Hakuna uwazi katika ajira. Watoto wa Vigogo fulani fulani au watu wenye majina ndo wanaajiriwa.

    Solution: Nashauri Tume ya Utumishi waajiri Katika TANAPA.

    Namshauri Waziri Ezekiel Maige afuatilie hii kitu, afanye uchunguzi.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    tupe mfanoa hapa. Na wewe ushawahi kuomba kazi mara ngapi ukanyimwa and we have to know elimu yako ndugu na sio una certificate ya njuweni zenu umecompete na watu waliosoma degree obviosly utaishia kulalamika tu.
     
  3. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Ndugu Ivuga, Ndo maana nimesema Waziri afanye uchunguzi athibitishe. Maana hizo ni tuhuma nzito tena za muda mrefu.

    Kawaulize Mweka au UD au Vyuo vyote wanaotoa graduates wenye fani hizo.

    Hakuna criteria zilizo wazi au zinazoeleweka katika ajira
     
  4. kasitile

    kasitile Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 22, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanapa full urasimu,ovyo kabisa
     
  5. M

    Matarese JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 30, 2009
    Messages: 514
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mkubwa hiyo siyo TANAPA tu, mtindo huo upo almost katika taasisi zote za umma Tanzania!
     
  6. Nanyaro Ephata

    Nanyaro Ephata Verified User

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 931
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 60
    Mifumo mingi chini ya utawala wa ccm ni mibovu sana,haiwezekani kutatua tatizo kwa njia ileile,solution pekee ni ccm kuondoka na mifumo yao mibovu,,
     
  7. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,354
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Nakubaliana na hoja kuwa kwa issue ya ajira, ni kila sehemu hapa nchini. Mtoa hoja wa kwanza, unless una specific mfano, kutaja sehemu hizi mbili tu kunaifanya hoja yako kuonekana haina nguvu. What about Division za wildlife, Fisheries, Forestry and Bee Keeping ect ambazo zipo pia chini ya wizara husika ?

    Hivyo vyuo vinatoa wahitimu wengi, na hatutarajii wote waajiriwe mara moja na taasisi hizo mbili tu. Na pia kumbuka kuna SUA pia ambao wanatoa wahitimu ktk field hiyo, bila kusahau Tumaini University ect
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    inabidi tusuggest solution basi wakuu tusilalamike tu hapa na kuishia hapa.
     
  9. c

    carefree JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: Dec 19, 2010
    Messages: 262
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    Tanapa inahitaji iundwe upya inaumiwa mara kwa mara kwanza kwa zaidi ya mwaka sasa haina mkurugenzi mkuu inaendeshwa na makaimu , madirector wanapokezana , idara ya manunuzi na pr zinaitajiwa kuwekwa watu wenye ujuzi waliopo sasa ni mafisadi tu wanakupa kazi huku wanataka mgawane fedha .
    Tanapa pameoza
     
  10. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,354
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    Ahh sasa tumesharukia idara ya PR na manunuzi kutoka issue za ajira ?

    Kutokuwa na mkurugenzi ni kosa lao au la serikali ? Serikali ndiyo inabidi iundwe umpya. Nchi inaongozwa na mafisadi, ss unashangaa idara moja, mbili za mashirika ?

    Huyo waziri kila siku anapiga jaramba na waandishi wa habari, kwani hajui kuwa hakuna mkurugenzi ?
     
  11. M

    Mamboleo Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 69
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 15
    Hili lapaswa kuchunguzwa
     
  12. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Si TANAPA pekee mkuu taasisi zote kuna urasimu
     
  13. L

    Leornado JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 1,534
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Hadi kazi ya kuuza baa siku hizi lazima umjue mtu, sio kazi za TANAPA tu.

    Sijui hii nchi inaelekea wapi wajameni, utashangaa mwenye degree lower lower second kapata kazi kwa kumjua mtu na mwenye upper second anasugua mguu mtaani hana kazi kisa mtoto wa Kabwela asiemjua mtu.
     
  14. Mdau Mkuu

    Mdau Mkuu JF-Expert Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 232
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Inasikitisha sana cjui hii nchi inaenda wapi!
     
  15. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Asanteni wote mliochangia
     
  16. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    sehemu nyingi sana kuna urasimu-ila kuna vjana wameajiriwa wiki hii TANAPA bila kuwepo kwa uchakachuaji wowote-kwa hio si mara zote kuna kuwaga na urasimu
     
  17. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #17
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Haya sasa, yale niliyosema Leo yamethibitishwa na CAG.

    Soma Gazeti la Mwananchi ukurasa wa 3. Heading - CAG aibua uozo wa ajira TANAPA
     
  18. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #18
    Apr 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,202
    Likes Received: 5,736
    Trophy Points: 280
    mkuu nimekupata,ila nadhani haya mambo ya Tanapa/urasimu ulikuwepo tok kipindi cha Mkapa?
     
  19. M

    MPadmire JF-Expert Member

    #19
    Apr 27, 2011
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 2,021
    Likes Received: 379
    Trophy Points: 180
    Kujua urasimu ulikuwepo toka lini haijalishi. Cha maana watu wajue kuwa TANAPA ina urasimu na inabidi Waziri Ezekiel Maige achukue hatua.
     
  20. j

    julius Senior Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Oct 10, 2010
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    yaa,hya mashirika ya umma yangekua yanatoa ajira hizi kupitia kwenye ile secretalieti ya ajira ambayo iko chini ya utumushi?ayaaa yte manunguniko yasingekuepo,pia siyo tanapa pekee kuna hii mifuko ya jamii kama LPF,PPF,NSSF na PSPF,mambo ni haya ahya tu,mimi nadhani ilikuondoa urasimu na upendeleo inabidi ajitra zote za serikali na mashirika yte ya ummaa ya toe ajira kupitia bodi ya ajiraaa........:A S 39:
     
Loading...