Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamwa

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by jovex, Oct 31, 2012.

  1. j

    jovex New Member

    #1
    Oct 31, 2012
    Joined: Oct 31, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hellow,kuna mwanamke kule kahama aliishi na mmewe kwa mda mrefu,wakazaa watoto wa tatu. walijenga nyumba pamoja,baada ya kuishi kwa mda mrefu ,mme wake akaanza kumnyanyasa,kumpiga,na kumtishia kuuawa,.Hatimaye huyo mwanamke alifukuzwa,na huyo mwanamme akaamua kuoa mwanamke mwingine.je mwanamke huyo yuko kahama,afanyeje ili aweze kupata haki yake?by jovex
     
Loading...