Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

TAMWA Muokoeni mtoto Faraja aliyetelekezwa mwenge stand na mwajiri wake mama bethy!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by King Kong III, May 29, 2012.

  1. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ni story ya kusikitisha sana ambayo mama bethy masanja(mwajiri) amemtelekeza mfanyakazi wake wa ndani mwenge stand na kumkimbia,tamwa na uwt(wote gender na tiss) wamfatilie huyo mama anaonekana ni jeuri flani hivi.

    Nita-upload audio clips yote ya interview kati ya supamix(baruti na zembwela) waliyofanya na mtoto faraja(17yrs gyal)

    Nawasilisha
     
  2. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,904
    Trophy Points: 280
    Labda mngeidokeza serkali ya mtaa hapo kwenye
    hayo maeneo ili wamsaidie huyo binti.
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    May 29, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 547
    Trophy Points: 280
    Ngoja tuifatilie hii issue nadhani policcm wamelala wanasubiri taarifa wapelekewe ofcn.
     
Loading...