Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamthimin ya matokeo ya udiwani wa kata zote!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by tepho, Oct 29, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. t

    tepho Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Wakuu kama kuna mwanajf mwenye matokeo ya kata zote zilizofanya uchaguzi naomba atujuze!!!
     
  2. Micha

    Micha JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 12, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kuna thread kibao zina matokeo na tathmini za kutosha. Acha kuwa mvivu.
     
  3. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,419
    Likes Received: 886
    Trophy Points: 280
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...