Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Tamthilia zinamomonyoa ndoa ya mshkaji...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Aug 13, 2010.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa yangu mtaani analalama kuwa mke wake anapenda sana tamthilia zinazoonyeshwa kwenye TV. Shida inakuwa jamaa anapenda kulala mida ya saa nne, lakini unakuta mke anakuja kulala saa tano na nusu hivi akitoe sebuleni. Jamaa anakuwa tayari kwenye usingizi kiasi kwamba hata siku ambayo alihitaji game hawezi tena maana ucngizi unakuwa ushamlegeza. Mke wake ye namshtuaga wafanye asubuhi sasa jamaa analalama kuwa ile inamchosha na kusinzia sana kazini hivyo anaikwepa.

    Alinieleza tatizo lake juzi tukiwa baa na kwa kuanza kumsaidia nilimwitia 'mhudumu' mmoja wa kwenye mgahawa, nikawaintroduce, alaf nikamwambia yule dada jamaa alipenda kumpa ofa ya chupa kadhaa (ingawa nililipia tatu mwenyewe) alaf nikawaacha nikasepa zangu. Jana nilimpigia mshkaji kaniambia kuwa ilisaidia maana walau aliporudi hom ilikuwa mda wa tamthilia umeisha...

    Kina dada angalieni tamthilia lakini jalini na 'wazee' wenu pia....
     
  2. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    inabidi naye awe anaangalia tamthilia ili waende sawa au kama namna gani vipi anunue TV ya chumbani ili awe anaangalia huku anammega. Zile TV za chumbani zina maana kubwa sana wala sio anasa ni basic need ya ndoa kabisa
     
  3. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Haktanani tena umegonga ikulu. Cha msingi asitumie ubavu........ zile tamthiria huwa zina marudio, tumia lugha laini ili umshawishi atazame marudio. Tatizo wengi ni watemi..........
     
  4. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Nadhani katikati ya mmego lazima kuelewa tamthiria kusimame
     
  5. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #5
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    He! sasa hapo kuna tofauti gani na kupiga NYETO???!!!
     
  6. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    we hujui tofauti ya mkono na mbunye?
     
  7. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    au unalia timing wanapoweka matangazo ya biashara
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Ushirikiano unakuwa hamna sasa... Au unamega huku unamuwaza Eliza...
     
  9. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tatizo marudio yanakuwa mchana wakati wengi wapo kazini!
    halafu usiombe uwe teja wa tamthilia!,inabidi amnunulie bia hapo nyumbani
    akirudi tu ampatie asogeze muda,kumkataza asitazame tamthilia pia ni kumnyima haki yake!
     
  10. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #10
    Aug 13, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Ndoa inakutanisha watu wenye tabia tofauti, kama mama anapenda tamthilia jamaa asilaumu sana, mpe mama haki yaki aangaliae, huenda inampa piece of mind kubwa sana asijaribu kumvuruga, acha aendelee tu ila tafuta jinsi ya kumvuta room nunua ka luninga kadogo weka room mwana, anapokuwa anaangalia usilale na kulalama tu kuwa close naye mpe mahaba bin mahubati nakuhakikishia mwenyewe atawahi kuingia room saa mbili sasa badala ya saa tatu
     
  11. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #11
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Unapokubali kuolewa/kuoa lazima ukubali kusacrifise baadhi ya vitu unavyopenda. Yaani nilitumia nguvu kutongoza, kuomba uchumba na kubembeleza ndoa alafu leo tena nianze kubembeleza kuita chumbani. Nitawaza mambo ya maendeleo saa ngapi?
     
  12. faithful

    faithful JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2010
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 375
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    kiukweli mwanaume akikomaa nisitazame tamthilia nitakubali kwa heshima yake ila nitamwona mbinafsi sana!
    sitamfurahia kabisa............ata ushirikiano kwenye naniliii utakuwa mdogo!
     
  13. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,952
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    ndoa ni kuvumiliana

    kamamwanamke anaweza 'amwambukize' mzee naye aipende ili waangalie wote kisha wakalale,,,,, la sivyo iwepo TV chumbani.....:confused2:
     
  14. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Huwa tunavumilia sana kipindi cha world Cup,UEFA champion sijui na nini vile .....
    Mwambie shemeji awe anaangalia tamthilia na mama ...wanaenda kulala pamoja
     
  15. K

    Kituko JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,979
    Likes Received: 1,121
    Trophy Points: 280
    maisha ya ndoa sio mchezo, maana kila siku kinakuja kituko kipya kabisa kinataka ushauri,

    vipi jamani kwa waliooa, mnawashauri wasiooa wasioe kabisa?
     
  16. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhh.. kweli... shuzi limepata mjam....:becky:
     
  17. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mimi infwakti ni mhuhanga wa simu za usiku wa manane... eti usingizi sina nlikuwa naangalia tamthilia...!! ukimuuliza mengine ya maisha...zeeeeeerooooooo!!!! mwisho wanaishia kuwa majamvi tu!!
     
  18. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #18
    Aug 14, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Aya we vipi asa tukiwashauri wasioe Vituko vipya vitakujaje? Waoe bana tuendelee kujadili..............eh next episode please!:becky::becky::becky::becky:
     
  19. M

    Malila JF-Expert Member

    #19
    Aug 14, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Inatakiwa kila kitu kwa kiasi.
     
  20. Mtazamaji

    Mtazamaji JF-Expert Member

    #20
    Aug 15, 2010
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 5,972
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 0
    Jamaaa anamfikisha kweli mkewe? Maana kama wanafikishana wote hiyo tamthilia haiwezi kuwa sababu au shida.
    Pili Mwambie huyo jamaaa asikariri kula uroda sio mpaka kitandani hata pale pale sebuleni anaweza kumega. mwambie ajaribu style inaitwa jipimie huku mkewe anaangalia tamthilia yeye kampakata. teh teh teh teh Kila mtu anafaidi kitu roho inapenda.

    Mwambie achague position moja anaweza kuibatiza jina "tamthilia position "
    http://www.sex-techniques-and-positions.com/positions3b.html
     
Loading...